Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa waziwazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vitus mkumbee, Nov 1, 2010.

  1. V

    Vitus mkumbee Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi unaonekana ni wa wazi jimbo la ubungo coz kuna jama ameonekana na makaratasi anataka kuondoka nayo tena akitumia gari binafsi
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Embu wasiamshe hasira za Mungu...
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    CCM hawana hayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Haogopi hasira za watu waliochoka?
     
  5. msikonge

    msikonge Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu haya hakipo hata kidogo, na hii ni moja ya tabia ya kifisadi!
     
  6. f

    falesy Senior Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani ipo haja ya kushughulikia kwanza familia yake nddiyo ajue hakuna mchezo; hakuna mwenye bakora za karibu na vitoto vyake?
     
  7. msikonge

    msikonge Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itafikia tuchue sheria mkononi tuwashughulikie mafisadi mpaka yashindwe kukaa kwa raha!
     
Loading...