Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mpya BOT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lusambara, Apr 18, 2011.

  1. L

    Lusambara Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIPOTI YA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI MWAKA ULIOISHIA TAREHE 30 JUNI, 2010 inasema

    5.9 Kukosekana kwa orodha ya waliolipwa kiasi cha Sh.48,000,270,000 kwa ajili ya kuchochea ukuaji wa uchumi
    Serikali ililipa kiasi cha Sh. 48,000,270,000 katika Benki Kuu ya Tanzania kama sehemu ya mchango wake wa kuchochea ukuaji wa uchumi ili kukabiliana na msukosuko wa uchumi ulioikumba dunia. Hata hivyo, hatukupatiwa orodha ya walionufaika na fedha hizo za kufidia hasara na kulipia mikopo wala utaratibu utakaotumika kwa wafanyabiashara husika kurejesha fedha hizo pindi hali ya uchumi itakapoimarika. Kwa hali hiyo, nimeshindwa kujiridhisha kuhusu uhalali wa malipo hayo na urejeshwaji wake
    utakavyokuwa. CAG – L.S Utouh


    Hii si EPA ya pili?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    watu walifungua makampuni asubuhi na jioni wakachukua pesa hizi toka benki............
     
  3. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari za zamani sana mkuu na tumekwisha zizungumzia na kupata ufumbuzi wake kutoka sehemu husika, leta hoja mpya na zenye mashiko achana na zilipendwa, nchi hii inahitaji mchango wako.
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ripoti imetoka juzi tu na wewe unasema hizi ni habari za zamani.. tukueleweje?
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We vipi, ufumbuzi upi tuliupata, ufumbuzi wa pesa kutumika visivyo ni kurejeshwa kwa pesa husika sasa hilo limefanyika lini? Halafu kurudia kulizungumza ni sawa kabisa si unajua hatuna madawati, vyumba vya madarasa, nyumba za walimu nk. fedha hizi zingetumika kwa mambo mengi tu kama serikali ingekuwa makini, unachojaribu kufanya wewe ni kuzima moto wa petrol kwa mafuta ya taa.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo magamba ambayo ccm inabidi ijiue ili yatoke!
     
  7. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anayetetea au kulazimisha tusiseme dhambi, ni MWIZI. Gamba Jipya sawa na CCM without old gamba, ni sawa na genge la mafisadi.

    Gamba jipya kama jina lako, tupe matokeo ya hizo habari za zamani, tunazitaka sasa kwa ajiri ya kupambana na mafisadi wa sasa.



     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu anayetaka utata uliozunguka malipo haya ya mabilioni ya fedha za wananchi uwekwe chini ya zuria ana lake, lakini kwa wengi wetu tunataka vyombo husika vifuatilie tuhuma hii na wananchi wapewa taarifa juu ya jambo hilo mapema iwezekanavyo.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Gamba Jipya nalo linatakiwa kuvuliwa tu, amejadili lini na ni mgeni humu au alibadilisha I'd ndio kajivua gamba?
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unauhusiano na Chama cha Gamba nini? Umetumwa kuja kuvuruga? Umejiunga juzi tu (16th April, 2011), umezisoma lini hizi taarifa? Gamba lako jipya halibadili mawazo na sumu yako. Tumekushitukia.
     
  11. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina wasiwasi na JK na familia yake walichukua fedha hizo na kufanyia kampeni. Kama sivyo, basi JK achukue hatua kali dhidi ya waliotumia viabaya pesa hizo.
     
  12. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii report tumeshaizungumzia sana hata kabla ya kutoka ofisini kwa CAG na baadae Zuberi aliipeleka bungeni tukaizungumzia tena, na waziri mkubwa akatoa majibu mazuri tuu na wabunge wakamwelewa, naombeni tuongelee mambo mapya yenye kuleta maendeleo wakuu.

    Mleta mada inaonekana siyo mfuatiliaji wa wanayojiri Tanzania.
     
  13. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmezizungumza na nani? Ufumbuzi wake ni upi? tunataka utuambia mmechukua hatua gani kwa hao mafisadi wenu waliozitafuna pesa hizo maana najua zimeliwa na watu wanaojichubua magamba.
     
  14. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo siyo mtoa mada, tatizo lipo kwako wewe unayechanganya madesa. Ripoti iliyopelekwa Rais mwishoni mwa mwezi Machi 2011 na kisha kupelekwa bungeni wiki mbili tu zilizopita wewe unasema mlishaizungumzia zamani. Wapi mlizungumza, UV-CCM, NEC au kwenye CC magamba? Majibu ya kueleweka ni yapi sasa maana wengine hatujapata taarifa hizo?
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    We mwanaGAMBA wewe!
    Nani aliyesema hizi ni habari za zamani?
    Ebu retrieve thread iliyoongelea suala hili siku za nyuma!
    Nyie WAPURUZI tushawastukia, acha watu waweke hadharani sehemu ya magamba ambayo hamjayavua bado!
    SUBIRI ZIWEKWE NA PAYMENT VOCHA HAPA ndiyo utajua kuwa TUNAMAANISHA TUNACHOSEMA!
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa JF hauna hata siku 3, uliizungumzia jukwaa gani?
    maendeleo gani yatapatikana ikiwa fedha zinapotea bila maelezo ya kuridhisha..
     
  17. M

    Maimai Senior Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .... Pesa iliingizwa kwenye benki moja kubwa ina nembo yake ya rangi ya ccm baadaye ikachomolewa. Magumashi ya kampeni. Tufunge mjadala please. said mwema amchunguze shemeji????
     
  18. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Haya ni maajabu sana Ed, inauma sana pale mjasiriamali anapokwenda benki kuomba hata 'overdraft' akamatimize order yake na kunyimwa.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Sijui tufanyeje na hawa wezi!
     
  20. N

    Ngo JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...