Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wa kimapenzi ni mbaya wandugu.............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Jan 16, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja alipandishwa cheo...baada tu ya kupandishwa cheo akampa taarifa mke wake,na kwa kuwa mke wake alikuwa na wivu na mume wake akaanza chokochoko;

    Mume: Mke wangu nimepandishwa cheo,hivyo natakiwa niajiri secretari

    Mke: Hongera sana,ila itabidi uajiri secretari mzee na mwenye sura mbaya

    Mume: ok sasa utaanza lini kazi?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa hapo lazma ugomvi uibukje na mzungu wa nne usiku lazma...hahahahaaaaaa hadi kieleweke
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli hana haja ya kukasirika
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kWIKWIKWIKWI!!!
    Mke amekoma!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thz p'ple ar very clever!!!!
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eeeeew!balaa litakalozuka hapo ni kama sheikhe kalishwa nguruwe.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hilo jibu lilikuwa size yake.
     
  8. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahahahahahaha
     
  9. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanandoa ni watani?????kama sivyo basi huyo baba ataiona nyota ya kijani..
     
  10. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kajikana mwenyewe
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaa, mwe!1
     
  12. m

    masewa Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe teheeeeeeeeeeee

    naomba mbavu zangu uzirudishe
     
Loading...