Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wa Kuchangamkia Tenda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaHaki, Jan 22, 2008.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    WanaJF,

    Kuna mdau mmoja ameniomba nipost 'dili' hii fresh... kama kuna anayeiweza, huu ndio wakti wa kuwa mjasiriamali... mi sina uzoefu wa biashara...


    Ni hayo tu.

    ./mwanahaki
     

    Attached Files:

Loading...