Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito tugomee kupanda ndege za emirates na qatar airways

Discussion in 'International Forum' started by Macos, Mar 31, 2011.

  1. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,459
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    WITO TUGOMEE KUPANDA NDEGE ZA EMIRATES NA QATAR AIRWAYS
    QATAR NA UAE KULIPA GHARAMA ZOTE ZA MAUAJI YANAYOFANYWA NA CRUSADERS WA MAREKANI , UINGEREZA NA UFARANZA.
    KISA WANAMCHUKIA GHADDAFI KWASABABU ALIKUA AKIWAMBIA UKWELI KWAMBA WAO NI PUPPETS WA WESTERN POWER.
    Taarifa za uhakikaa ni kwamba serikali za kifalme za UAE na QATAR ambazo zenyewe sio za kidemokrasia ndizo zitabeba gharama zote za vita dhidi ya serikali halali ya Libya.Pia nchi hizo ndio pekee katika Arab league ,Jumuia ya Madikteta ya waarabu(ambayo Gadhafi alijitoa kuachana na unafiki wao lakini wakamlamba miguu kwani ingepoteza sifa ya kuwepo kwake)ambazo zimepeleka ndege za kivita kwa ajili ya kushiriki mauaji dhidi ya waislamu wenzao wa Libya.
    Tangu mauaji hayo yaanze mamia ya watu ,wakiwemo wanawake na watoto wameuliwa.Idadi inayopita ya raia waliokufa kabla ya mashambulizi ya Crusaders hayajaanza.Sababu zilizotolewa na QATAR na UAE ati ni kuzuia mauaji yanayofanywa na majeshi ya serikali ya Libya.lakini cha kujiuliza Serikali ya Libya kweli inapambana na waandamanaji raia? Au inapambana na uasi uliobuniwa na Sarcorzy rais wa Ufaranza??
    Jee waasi wa Bhengazi ni haki kupambana kwa niaba ya miji mengine ya Libya? Waasi hao pia wana bendera yao tofauti na bendera ya serikali ya Libya? Bendera wanayotumia wao ni kifalme aliyepinduliwa na jeshi la Libya wakiongozwa na Gadhafi …kwa hiyo QATAR NA UAE wanaona haya kwao ni sawa?
    Mfalme huyu Idrissa aliyepinduliwa aliruhusu nchi yake iwe kibaraka wa Magharibi..wakati wa vita vya SUEZ Ufaransa na Uingereza waliruhusiwa kutumia base zao zilizokuwepo Libya kuipiga EYGPT….haya ndiyo yaliyosababisha wanajeshi wa Libya kumuondowa Kibaraka Mfalme pamoja na Bendera yake…..leo hawa waasi bila ya aibu wanabeba bendera ya puppet huyu na inajulikana kwamba Mfalme Idris alitoka Bhenghazi sasa kuna wachache waliokua wakifaidi kwa sababu waliokua wakifaidi kama zilivo falme za QATAR NA UAE ni familia zao na watoto wao kama hujawa AL MAKHTOUM AU BIN HAMAD AU NAHAYAN BASI HUWEZI KUPATA UWAZIRI , UBALOZI AU HATA MKUU WA TRAFIC.
    Leo QATAR NA UAE wapo mbele kuwatetea wasi hawa wana peleka ndege zinaua raia wa Libya, nchi hizi zina kibri cha mali…na leo waasi wa Bhengazi wanawakamata na kuwaua raia WEUSI wa Libya….kwani hapo zamani mfalme wao aliwabagua na kuwatenga .Libya ni nchi yenye raia weusi karibu 45% .
    Lakini serikali ya Libya imejitahid kuwaweka raia wote kuwa ni sawa.
    Kuna kila dalili ndugu zetu weusi watabagulia na serikali inayotakiwa na QATAR NA UAE…
    Hakuna nchi itayokaa kimya kuona waasi wanateka kambi za jeshi wanasaidiwa na maadui na MACRUSADERS basi ikakaa kimya …..ina wajibu wa kulinda usalama wa mipaka ya nchi na raia wake….kama inavofanya serikali ya Libya…
    Kabla ya waasi hawajateka kambi za jeshi Ghaddafi hakutumia ndege kuwapiga wandamanaji..alitumia mabomu yamachozi kama police wa London walivofanya juzi….lakini walipo chukua silaha tena nzito kuharibu miji na mali za serikali Nayo serikali ilibidi itumie silaha kuweka hali ya usalama, QATAR NA UAE nao wangefanya kama alivofanya Ghaddafi…
    Kwa vile wanatumiwa dhidi ya waislam wenzao na kwa vile Libya ilikua ni afrika zaidi kuliko Uarabu…..Waafrika na Watanzania tuoneshe kuchukizwa kwa nchi hizi mbili kutumiwa dhidi ya walibya kwa maslahi ya nchi za Magharibi….
    Kwa kuanzia tusipande ndege zao na tujizuie kwenda UAE kwa ajili ya biashara…kma ni bishara nendeni China..
    TUSUSIE KUPANDA NDEGE ZA UAE NA QATAR KUANZIA SASA HII ..KILA MTU AMWAMBIE MWENZAKE ..MISIKITINI…KOTE ..KWENYE FACEBOOK…..HAWA JAMAA HAWATUSAIDII CHOCHOTE …AFADHALI GHADDAFI……TUONESHE KWAMBA WANACHOFANYA SIO SAHIHI WANATIA AIBU UTU WAO…
    TUSUSIE
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Poleni sana waislam wa Tanzania maana inaonyesha muna uchungu kuliko hata walibya wenyewe..
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijawahi safiri na hizi ndege ila naanza rasmi sasa :love::love::love:
     
  4. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    susia kimpango wako mazee,wacha siye wengine tuendelee kufaidika na hizo huduma
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya mimi sipandi ndege
    ningewagomea kabisa
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Nina ticket ya kusafiri July na Emirates, ngoja niangalie utaratibu kama huwa wanarudisha chenji nile kona shirika lingine :rip:
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    susia mwenyewe bana.....ukisusa wenzio twala......pesa ya kupanda BA na KLM sina
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Badala ya kususia simuende mkamsaidie...kawajengea misikiti leo anapigwa mnasusia kupanda ndege tu...
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Juzi nilikua nasafiri sikupanda hizo ndege, nimewachukia sana hawa vilaza..mwisho wa siku Afrika itabaki imara...NAMUOMBEA NJAA OBAMA HAPATI TENA URAIS...jALUO HOVYO KABISA YULE TENA AKIJA MITAA YANGU TARIME LAZIMA NIMTOE MKUKU
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa unashauri watu wapande ndege za shirika gani? Gulf Air (dala dala la uarabuni), Egypt Air au Yemenia?

    By the way una valid point lakini umeharibu kila kitu ulipoingiza mambo ya sijui crusaders and whatnot, mwisho wa siku asilimia kubwa ya vitu unatakavyotumia be it ndege, computer, simu etc ni kutoka kwa hao hao crusaders.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba mimi nitazipanda sana tena nimegundua ni bei rahisi kuliko nilozizoea KLM... mleta sredi susia mwenyewe!!!!:love::love: Emirates!!
     
  12. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...nimekuelewa nitapanda Air France, BA na BA!!
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa sasa ni juu ya hali ya usalama wa ndege hizo.

    Kumbuka Col. Qadaffi alivyoisambaratisha Lockorbie...
     
  14. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi naunga mkono kuanzia leo sipandi ndege, nadunda na mguu nikichoka ngamia tu!!! :A S-coffee:
     
  15. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hebu pendekeza basi mashirika mbadala ya ndege yasiyo na chembechembe za macrusader ili tusafirie na dhamira safi.
     
  16. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa!
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    ..MR..Utakuwa hujakosea, kama Qatar Airways wanakwambia ni 5 star airline naomba uamini. KLM na BA hawafikii kabisa hata chembe kwa huduma za QR. Usimuige mtoa mada

    ..Haswaa!
    Kwi kwi kwi! Sure. QR huwa wananilaza kwenye hoteli kali sana, siwezi kuwamwaga.

    Yes! Naona unakwepa trip ya Dar-London-Dubai, umeamua kuchukua mkata wa Dar-Dubai directly. Hongera sana.
     
  18. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    air tanzania!
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kama ndio hivyo bac inauma sana
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ah wapi hiyo haiwezekani tutazidi kupanda tu hizo ndege za UAE na QATAR tena kwa raha zetu,toka lini Libya wamewahi kutuunga mkono kwa ajili ya matatizo yetu ?
     
Loading...