Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WITO: Mhe. Ndugulile; tafadhali liangalie hili la Viwanja vya Gezaulole

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bashemere, Jul 26, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa mbunge naomba ulitolee tamko hili la viwanja vya Gezaulole!

    Kwanza wale waliokuwa na mashamba yale walidhurumiwa na wilaya ya temeke kwa kisingizio cha uendelezaji mji,lakini ilikuwa ni mbinu ya wakubwa kuwadhurumu wananchi asilia.

    Sasa, tunakuomba uwaulize na wakupe takwimu waliolipwa ni malipo sahihi au ni ujanja ujana wa mradi mpya tunakuomba ufuatilie kala hatujachukua sheria mkononi maana hilo halina mjadala.

    Tumeonewa kiasi cha kutosha, tumedhurumiwa vya kutosha sasa runataka haki yetu na malipo halali maana tulipewa malipo pungufu sana!
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani inauma sana hao wakubwa wameuziana nyumba za serikali sasa wanatupora ardhi zetu kwa kisingizio cha mji mpya jamani msituletee maafa kigamboni maana mnatufuata wenyewe na sas tunawakaribisha kwa lolote.
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia Kigamboni wanamwakilishi? Angalia jimbo zima halina barabara na maji lakini nani anajali? Kuna tatizo la uongozi wa uwakilishi kuanzia serikali za mitaa, madiwani mpaka ubunge. Sitarajii lolote jipya. Mtaniambia
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh kazi ipo kama ni hivyo
     
  5. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaetaka atoe tamko nae yumo kwenyo orodha ya waliopata viwanja. tafuta mwingne wa kulisemea hili.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unakosea sana

    Kigamboni wan mwakilishi tatizo ni mfumo mzima wa maendeleo tanzania....

    ardhi ya kigamboni ingeweza kabisa kujenga kila kitu kigamboni, ila imegeuka mtaji wa ulaji wa wachache, ideally pesa ya kuuza ardi kigamboni ilitakiwa kuendeleza miundombinu ya kigamboni na kuboresha huduma za jamii, tatizo ni kwamba pesa inakua directed kwenye shughuli nyingine, majimbo lingekua soltuion, but in our corrupt country sijui

    UNLESS UMEAMUA KUWA MWANASIASA NA SIO MFUGAJI WA KUKU
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    ndungulile afanyaje?

    yeye mwenyewe mmoja wa wanufaika......


     
  8. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa taarifa. Nitafuatilia nikirudi safari. Ahsante.
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningependa nikupe taarifa rasmi mimi mwenyewe kwa email yangu ukiwa tayari nitakupa na simu yangu nikupe undani mheshimiwa tumefika hapa sababu ya [tamaa za viongozi wetu wa ngazi za chini kutuuza kwa vigogo thanx a lot.QUOTE=Dr F. Ndugulile;4319964]Nashukuru kwa taarifa. Nitafuatilia nikirudi safari. Ahsante.[/QUOTE]
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo mbunge wa ccm hana uwezo wa kushughurikia viwanja hivo mafisadi ccm wameamua kuwafanya watu wakigamboni wa kimbizi kwa kuwapora aridhi yao, Dawa ni kuipiga chini ccm heshima na utu wetu utarudi
     
  11. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nitumie private message

    [/QUOTE]
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuichagua CCM ni kuchagua matatizo.
    Endeleeni kui SUGAR COAT CCM,
    mpaka waje watufungie waTanzania walalhoi kwenye zoo ya wazi ndo tutajua CCM ni Nuksi?


    Just know one thing;

    CCM DON'T CARE AT ALL
     
Loading...