Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

william upo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, May 28, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Y

    Yarrot Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    huyu ndie anataka mabadiliko...angeweka ya CCM hapo ningemshangaa!
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kina Tomaso wakija watakuambia umefanya usanii, yote kwa yote yaelekea kabla ya 2015 patakuwa kimeeleweka.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli Serikali ingine inahitajika haraka ije iwaokoe hawa viumbe.Hapo kweli maisha siyapo hatarini.Mungu saidia Tanzania
     
  5. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ur thread is too bias!
     
  6. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ur thread is too bias and personal! Peleka fb.
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    william malecela baba yako amenufaika na mfumo mbovu wa ccm pamoja na wewe mwenyewe bado analindwa kwa pesa zetu za alala hoi na wewe unakuja na upuuzi wa magari sasa unataka mbowe atembelee mkokoteni?umejidhalilisha hususan mkeo umemtia aibu mbele ya umma pole sana ujuha wako,ulofa na uhayawani.dunia imebadilika kuwapigania wanyonge sio lazima uwe maskini:lock1:
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chini ya umakamu mwenyekiti wa john malecela ndie alianzisha mpango wa kuiba kura za walalahoi kupitia chaguzi ndogo na hii laana haitatoka ndani ya familia maana watanzania wengi wamedhurumiwa haki zao sasa wewe ni zao la mafisadi na mwenyekiti wa chadema hana kashfa yoyote ya kuhujumu uchumi kila biashara yake ni halali lakini malecela unaona hata medali ya miaka 50 ya uhuru hakupata kitu kuonesha hujuma alizoasisi ndani ya chama.
     
Loading...