Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Willam malecela-wahi kuomba kura kwa nassari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Apr 2, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    W. Malecela wahi kura ya ubunge wa afrika mashariki kwa NASSARI. Nassari mpe kura ya ndiyo William ni mtu wetu mwana jamii mwenzetu. Usimhukimu kwa ajili ndugu yake Lusinde alikutukana sana. Wiliam kamwonye ndugu yako Lusinde apunguze matusi ameaibisha Mvumi yote makulu , mission, Ndebwe, handari n.k. halafu tupe mrejesho kama umemonya.
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    keshamuomba kigwangwala na mama lwakatare?
     
Loading...