Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIKI Ya KWANZA ya MAKINDA na BUNGE LA KUMI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by charityboy, Feb 11, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili kuwa huyu mama atashindwa kulimudu bunge la kumi. Anaendekeza sana itikadi za vyama kuliko ukweli. Kwa mtu yeyote mwenye jimbo lake hata kama angekuwa yeye ndiyo mbunge wa arusha, ni lazima angesimama na kupinga hoja ya mhe. Pinda.
    Tusubiri tuone, lakini dalili si nzuri baada ya wiki ya kwanza ya bunge.
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dalili ya mvua ni mawingu,sana sana tutaone mambo mazito zaidi.
     
  3. c

    charityboy Senior Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiwasi mkubwa watanda, kwa mama huyu CHADEMA watakoma, Wachague kukubaliana na mfumo tawala ili wapate ruzuku na mishahara au wajiandae kufukuzwa bungeni kila mara.
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    She is boiling too much.:msela:
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutakuja kuona uwezo wake kama kweli alistahili kupewa nafasi hii, ingawa wengi tulisha-doubt uwezo wake from the on set!
     
Loading...