Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who really killed Prof. Mwaikusa?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Luteni, Jul 16, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Friday, 16 July 2010 08:31

    Fidelis Butahe na Aziza Masoud wa Mwananchi

    MTOTO wa Profesa jwan Mwaikusa ambaye aliuawa kwa kupigwa risasi akiwa nje ya nyumba yake, amesema hahusishi mauaji hayo na ujambazi kwa kuwa waliotoa maisha ya baba yake hawakupora chochote.

    Magazeti yetu mengine sijui hayana wahariri wakuu?
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    "When the dead talk"
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Directed by Merle S. Gould. With Aldo Farnese, Scott Douglas, Laura Brock
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    VANgi

    Mkuu wakati tunaendelea kuyatafuta majibu ya maswali yote hapo juu, sisi kama Wakristo inatupasa kuachilia damu ya Yesu Kristo ili Mungu aweze kufuta laana kwaajili ya damu iliyomwagika mahali pale, kwa lengo la kutoa laana juu ya nchi dhidi ya damu hiyo.

    Hii ni laana na isipofutwa kwa kuachilia damu ya Kristo, Mauaji yataendelea na kuendelea kama ilivyo sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine tuchunguze pia maisha ya prof huko nyuma, pengine alitengeneza maadui kutokana na kazi yake, inaweza kuwa ni serikali au watu binafsi all is possible. watu wengi wameuawa kwa style hii, wengine kutokana na dhuluma, wengine kutokana na kujua siri za mambo fulani hivyo kutishia usalama wa kundi fulani n.k

    Pengine watu wanaomjua Prof vizuri wanaweza japo kutudokeza..
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    It don't matter nothing. Dude's dead as a doornail, and whoever did it will never be caught.
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tuangalie tafsiri halisi ya neno JAMBAZI. Ukishaipata hiyo ndio utaweza kujadili kikamilifu mada hii.
     
  8. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ya ITV saa mbili usiku huu, jeshi la polisi limeeleza kuwashikilia watuhumiwa sita kwa mauaji ya Prof. Mwaikusa
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Breaking News?

    It might have been a News Alert probably - but not Breaking News!
     
  10. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msemaji wa polisi anasema watuhumiwa wote wamekamatwa Dar es Slaam na Polisi wanaamini kuwa watuhumiwa wanahusika katika mauaji
     
  11. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Aisee, kama ni kweli afadhali mkondo wa sheria uchukue nafasi yake na haki itendete.
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Diversion!
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inanikumbushia mambo ya kina Dumisani Dube,cha msingi ni usikute watu wamepewa kesi ama maigizo bongowood style.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Jamaa yangu mmoja ana handle hii issue, walichokosea hawa jamaa walisepa na simu ya mtoto wa Prof, hawajui kwamba ku tract simu ni rahisi mno, halafu wakawa wanaitumia kuwasiliana, so mmoja alikamatwa Dodoma, wengine Mbagala. Prof alikuwa aenda kumfunga mtu Burundi huko kwenye kesi za mauaji ya Kimbari, alikuwa na Doc muhimu sana za hiyo kesi, so jamaa walikuwa wanazitaka hizo doc wakidhani jamaa anatembea nazo kwenye gari kumbe kaziacha ofisini bana. Imenisikitisha sana hii issue Mungu amlaze mahali pema peponi Prof.
     
  15. b

    buckreef JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kam wamewakamata itakuwa nzuri sana. Wasilete maigizo tu.
     
  16. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa hii habari. Chimunguru ni kesi ya mauaji ya Burundi au Kwa Kagame wa RPF?
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usalama wa taifa una fanya kazi gani?! Inakuwaje watu wageni au kwa faida ya wageni waingue nchini kutenda mauaji bila ya wao kujua!?
     
  18. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiswasi niliokuwa nao tangu mwanzo ni jeshi la polisi kuwa na majibu kati ya haya matatu yaliyotengenezwa
    a. majambazi ndio walio husika na mauaji b. wauaji hawajulikani c. mauaji yanahusiana na maisha binafsi ya marehemu, hata kama serikali ya Tanzania inahusika au Rwanda

    Suburini, utasikia taarifa ya ajabu ya uchunguzi wa polisi
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani mie habari hii bado naiona kizungumkuti .......
     
  20. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kama hawa wauaji watakuwa ni wauaji toka Rwanda, Selikali inatakiwa kuchukua uamzi wa kueleweka kabisa, na ikiwezekana, watupiliwe mbali kabisa hata kwenye east africa community, fukuza kabisa hata balozi wao.

    Kwa sababu kama mauaji yatakuwa ndo ya aina hiyo ya ICTR tribunal issue, basi selikali ya Kagame lazima itakuwa inahusika....kwa visirani vyao na Wahutu.
     
Loading...