Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where are we heading?????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Dec 21, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa radio one majambazi yapatayo saba yameteka kijiji cha Katunguru huko Sengerema kwa zaidi ya saa 3 bila ya upinzani kutoka kwa wananchi wala polisi waliokuwa kituoni kwao zaidi ya kilometa 1 kutoka kijijini hapo. Majambazi hayo yamepora pesa zaidi ya sh. 3milioni. Hivi kwa jambo kama hili la kuteka kijiji tutegemee nini? Au ndio siku moja tutasikia na kata nzima imetekwa bila upinzani? Do we have responsible police force? Nawasilisha.
     
Loading...