Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what is happening to Tz media

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongo Lala, Jan 13, 2010.

  1. B

    Bongo Lala Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it has been like a tradition worldwide that the media houses support each other especially during bad times. But to my utter dismay after the suspension of local investigative paper Kulikoni i have not seen any of such solidarity. where is the media heading to? the government would be in good position to shut down media houses as it wishes if this kind of thing go on like this. It is now high time that journalists and media houses assess themselves to see where they have gone wrong.

    i submit
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya bongo si ni ya usalama wa taifa...
    Kwaki wee ni mgeni hapa?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Watakuwa na solidarity gani wakati wanajua ndo kipindi cha kuuza baada ya competition kushuka!..huh!
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vyombo vya habari Tanzania havina wapiganaji, waandishi wengi ni dhaifu na wamenunuliwa na mafisadi. Nilifuatilia report ya TBC1 kuhusu kufungiwa kwa Kulikoni nikasikia kichefuchefu. Eti mwandishi amewa-set wajinga fulani wazungumze ku-support hatua ya serikali kulifungia gazeti badala ya kuweka solidarity kupambana na sheria mbovu zinazokandamiza uhuru wa vyombo vya habari.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,942
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Sababu kubwa ya Tanzania kubaki nyuma sana katika kufanya mabadiliko ya kisiasa ni hao hao waandishi wa habari; our society is not well informed. Ngoja uje uone uchaguzi wa CCM ukifika jinsi wahariri na waandishi wa magazeti mbalimbali watakavyoshindana kutafuta vyeo huko.
     
  6. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ni kweli lakini kuna Mwanahalisi la leo toleo 171 wameijadili habari page # 3; kaandika ndugu yetu Ndimara. kichwa cha habari kinasema "MSIMU WA KUUA MAGAZETI WAJA" - tumfagilie

    Lakini website yao bado wana toleo 170... kwa hiyo subiri watalamu watalipachika hapa
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa kweli ni kipindi cha kuuza.

    jana taarifa ya habari ya itv saa 2 usiku walionyesha clip moja sijui kipindi gani cha Sudi mnete (tbc) akimhoji mwanasheria Philemon kuhusu maoni yake juu ya kufungiwa 'Kulikoni' akajibu serikali imefanya vizuri kabisa 'lakini' sijaisoma hiyo habari iliyofanya wafungiwe....

    jamani hujaisoma habari hivyo ni dhahiri hujui upande wa pili wa story sasa unahitimishaje kuwa serikali was right....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yule mwanasheria aliyeletwa pale TBC1 siku ile ni feki kabisa, anaonyesha wazi kwamba alichezwa ili aongee yale maneno.

    Hakuwa na confidence ya LAWYERS ninyoifahamu, he was just a bogus stooge-thing.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sikuangalia kipindi bt that peace "quoted" by ITV made me feel ashamed on his and the presenters behalf.

    mkubwa ile kweli ilifekiwa kwa lengo fulani!!!! huu mwaka wa maajabu...
     
  10. m

    mjukuu2009 Member

    #10
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu nimeacha kuangalia TBC kwa mda mrefu sana tokea wakate matangazo yao ya moja kwa moja toka bungeni wakati muheshimiwa Dk.Slaa anawasilisha hoja ya upinzani baada ya Waziri Mkuu Pinda kumaliza kuutubia bunge,Mkurugenzi wao Tido alivyo ulizwa akasema eti kulikuwa na itilafu za mitambo kitu ambacho ni cha uwongo,awakutaka wadanganyika wasike hoja za upinzani.
    Mimi nyumbani kwangu iyo TV haingaliwi na mtu yoyote kwani kwa kifupi inapotosha wadanganyika.
     
  11. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #11
    Jan 14, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kuwa mwendawazimu ili kusupport media ya bongo.Unproffessional doings,rubbish,exploitation,low wages,no NSSF payment to the employees.Trust them?
     
  12. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    hukuwa na sababu ya kutusi industry namna hiyo hata kama ina mapungufu... bila hiyo rubbish ungejua nchi yako?

    Wewe unalaani hawalipi dues zao lakini wewe huyohuyo hutaki kuisupport, itanyanyukaje?
     
  13. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I watch CNN rather than this rubbish from TBC!There is no impartiality,ni kupromote viongozi .Hakuna independence of mind,investigative journalism etc.wengi wa waandishi wa habari walisoma TSJ,ambacho ilikuwa ni govt propaganda.
     
Loading...