Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What do i do to remove her from my feelings??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gango, Aug 29, 2011.

  1. gango

    gango Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni miezi 5 sasa toka tulipoachana na mwenzangu but still she is in my head i dont want this, hali hii inanitesa sana
    nifanyeje ili nimsahau !!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye title mbona hueleweki na maelezo yako ni fillings au feelings
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inabd uweke assumption kwamba ameathirika ili hali wewe ni mzima,within 24hrs atakua permanently deleted from your mind!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa usipende kutumia lugha za watu kama huzijui vizuri. Nakuomba siku nyingine ingia jukwaa la lugha upate msaada wa unachotaka kuandika kwa lugha ya watu, utapata kujifunza, hakuna aliyezaliwa anajua kila kitu. Unajidharaulisha unapoandika vibaya ama lugha yako ama ya watu, hata mada yako inakuwa haina maana tena.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    get a life,go out there,make new friends. keep busy,kama inawezekana nenda kasome ndo utajinyakulia wa kuoa kabisaa. epuka vitu vinavyokukumbusha yeye kama muziki, sehemu za mitoko n.k. usikimbilie kwenye uhusiano mwingine,utaangukia palepale. ngoja nifuturu kwanza,afu tumuweke anapostahili...
     
  6. gango

    gango Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nime tambua mistake na nimesharekebisha natumai nitapata msaada wako kimawazo. thanx
     
  7. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu sana kumsahau mtu uliyempenda na kumpa nafasi katika moyo wako. Hata kama mmeachana kuna vitu ukiviona au mahali ukienda utamkumbuka tu.
    Jitahidi kuepuka mazingira au kufanya vitu vinavyokufanya umkumbuke.
     
  8. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Acha ujinga ww ameachana jlo sembuse ww kama vipi tafuta kimeo kingine utasonga. kama yy hakukumbuki inakusaidia nn ww kumkumbuka? uboya huo. wameachana mume na mke sembuse uboy friend ebo.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tafuta ile nyimbo ya taarabu ya Zuhura Shaabani wa Mombasa inakwenda hivi 'mtu akiwa hakutaki na wewe usimtamani, wala usijipe dhiki ukaingia fikirani ........' loh! beti nyengine nimesahau.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I feel for you... hakuna njia ambayo ni shortcut wala dawa dear... you just work it out
    yourself by facing the reality that she is no longer there.... And try find something new for a change...
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umemsaidia kumpa mawazo,,,back to the topic how can u help him
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ka alikua anavunja nae amri ya 6 af akampata mwingine wakaendelea kuivunja hyo amri si akiwa anafanya anamkumbuka yule ati.................huh
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Kwanza nakupongeza, nakusifu na nnakuheshimu kwa kuwa msikivu.

    Ushauri wangu; Kama hamjaoana basi chukulia hiyo ni kheri kwako na iwe ndio njia ya kukutowa kwenye dhambi ya zinaa. Peleka posa rasmi kwao muoane kisheria na muishi kama mke na mume. Kama si mkeo / mumeo wa halali basi hayo uyatarajie kila kukicha hata mkae miaka mia, jee, kama anaweza kukuvulia nguo wewe ambae hamjaoana kinamshinda nini kuwavulia wengine?
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mmeachana kwa sababu gani? Maana ni ngumu kutoa mchango bila details. Nani kamuacha nani? Je mmeachana au umeachwa? Je alokuacha/ulomuacha ana sifa gani za kuendelea kukumbukwa? Nasema hivyo kwa kuwa inawezekana wala hastaili kukupa pressure bali umejiepusha na matatizo kwa ku break up nae but it depends on the story behind. Na kama wewe ndiyo chanzo cha tatizo then inabidi ujipange upya kwani hata utakaye mpata kama replacement atafanya the same kama hujabadilika.
     
  15. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jitahidi uwe unakumbuka mabaya yake tu soon atatoka kwenye ''fillings'' zako
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hivi futari siku hizi zinalewesha? inawezekana vipi ukapeleka mahali kwa msichana ambae mmeachana?
     
  17. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aweke mawazo yako kwenye huyo mpya...atakula uhondo wala hatakumbuka.
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mapenzi yana ngùvu zaidi mauti nimewahi kupita huko huwa inauma hakuna mfano na nimejifunza mengi unaweza kupewa ushauri wote still ukaumia tu!badili mfumo mzima wa maisha halafu jipende ww kwanza unaumia roho sababu hujipendi inavyotosha,na unafikiri alikuwa mpenzi wako ndio anakukamilisha,kuna kitu kimetoke kwa mens nowdays tunawathaminisha wapenzi kiasi kiasi unajiona ww si lolote kwake wakati mlikatana kila mtu ana maisha !JIPENDE WW KWANZA ukiona mtu anataka kujiua sababu ya mapenzi huyo hafai kupenda na bora aliachwa!LOVE Yourself ktk kiwango cha hali ya juu utaona thamani yako !na hakuna mtu atakayekusumbua nafsi yako! Sio kila mpenzi unamuweka moyoni tumia akili tu !
     
  19. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1st .. Note these Key words... KUACHANA ... SHE IS STILL IN MY HEAD.... I DONT WANT THIS.... NIMSAHAU!!2nd: You didn’t tell how it all happened ... there was a misunderstand? with.. resentments ..etc3rd: If there was any resentments … that means if there was an emission of negative emotions in the process ... You should first get to know what it all this means.4th: Negative emotions of hate, resentments, anger, worries etc ... they are MAGNETIC!!! They attracts what causes them and store it in ones mind..in your case it pulls your negative action which took place ...and see the Key words she is still n ma head... that is how it goes!!5th: Drop all the negative emotions ...and all will be well .... Try to forgive if anything on that line ... simply understand that you will never drop a disturbing thoughts/image.. at the same time you hold any negative emotions toward its nature...! Otherwise you will end up in what is ... LOVE HATE RELATIONSHIP ..!!
     
  20. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    jus forget her and move on with life.why should u stress urself 4 someone who doesn't care abt u?
     
Loading...