Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe unaonaje hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Jun 1, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]

    Ndugu zangu,


    Vijana wengi leo wanaikimbia CCM na hawataki kuhusishwa nayo. Tujiulize; ni kwa namna gani vijana hawa watakuwa na mapenzi na chama kinachohusianishwa mara kwa mara, na kashfa kubwa za kifisadi. Kashfa zinazoathiri maisha yao?


     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh mmmmmmm! Hivi anayebomoa hicho kijikuta amevaa shati la rangi gani vile?
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ufisadi ni ccm na ccm ni ufisadi
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ccm

    Kuzaliwa 1977

    Kuzikwa 2015.
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kimwil hutakuwa nasi ila kiroho tutaukumbuka ufisadi wako! R.I.P CCM
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Nyundo anayobomolea ipo kisheria kwani inapatikana katika bendera yao. Na akimaliza kutumia nyundo kubomolea ni dhahiri kuwa atatumia jembe ambalo nalo lipo katika bendera yao kuchimba msingi kwa ajili ya ukuta mpya. Cha kujiuliza ukuta mpya utakaojengwa ni wa material, kiwango, rangi zile zile ama vitu hivi vitabadilika?
    .
     
  7. m

    mandemba Senior Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha ya milele uwape hee bwana na mwanga wa milele uwaangazie wapumzike kwa amani AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAmina
     
Loading...