Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ni mwanamke graduate((bsc) umri miaka 23-27! Karibu

Discussion in 'Love Connect' started by commited, Feb 27, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari zenu ndugu zangu
    Mimi ni mwanaume miaka28 natafuta mwanamke WA KUISHI NAYE MAISHANI anayejitambua ambaye atakuwa rafiki yangu kwa mwaka mmoja, tukiendana ndoa itafungwa 2014. Naomba awe na sifa zifuatazo (Mwanamke)

    1. Awe mkristo wa dhehebu lolote lie, asiwe mchaga tafadhali
    2. Awe na rangi yoyote ile, awe na elimu japo ya kiwango cha degree(Bsc).
    3. Awe mkweli na Mwaminifu daima
    4. Awe mrefu kiasi futi 5 kuendelea, asiwe mnene, awe mwembamba kiasi
    5. Mpenda maendeleo na asiwe mlevi
    6. Awe na hofu ya Mungu, siyo kiruka njia
    7. Asiwe na mtoto (hajawi kuzaa)


    Sifa zangu (Mwanaume).

    1. Umri miaka 28, Ni mkristo
    2.Ni graduate Bsc
    3. Nipo kwenye International Companies
    4.Mwembamba kiasi, urefu futi 5.5
    5. Ni mweusi kiasi
    6. Si tumii kilevi cha aina yoyote zaidi ya maji, juice na soda
    7.Nafanya kazi niko na kipato cha kunitosheleza kutimiza mahitaji yangu yote,
    8. sina mtoto wala sijawahi kuzaa
    kwa aliye navigezo hivyo tu tafadhali tuwasiliane kupitia geniusmax@ymail.com TAFADHALI ZINGATIA MAELEKEZO!!!! HOPE MMENIELEWA. SI RAZIMA UCCOMENT KILA THREAD.
    MUNGU AWABARIKI NYOTE: EMAIL ZOTE ZITAJIBIWA BILA SHIDA. AKHISANTENI
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mtangeneze mwenyewe mkuu...
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Peleka hili tangazo pale kwenye ubao wa Matangazo pale UDSM. hapa JF tumeshachoshwa na watu mnaodhani hapa ndio kijiwe cha kuondowa stress zenu za maisha za kijinga!!
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,085
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu wewe umeandika asiwe mchaga ungeweka pia kabila lako ili wale ambao hawataki kuwa kwenye mausiano na kabila lako wasipoteze muda.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Achana nae huyo stress za maisha zinamsumbuwa tu, usikute ameishiwa hata pesa ya Internet bundle au yuko kwenye ki internet cafe.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    teh teh teh!!..unatarajia kuzaa??

    wapi Preta, naona sifa zote unazo bibie..hebu njoo!!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio dalali!!.....
    Kwani wewe hiyo kitu hauna?
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mtaan kwetu wapo ila wamegraduate bcom engneering. ATAKUFAA
     
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bcom engneering !!!!
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio maana jamaa kasema sio lazima kuchangia,au huna sifa
     
  11. commited

    commited JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mkuu ni vizuri, ukajifunza kusoma between line mwa hiyo thread nimetoa tahadhari zote.Mtu mwelevu anapokuwa hana cha kusema hukaa kimya, na kama hauna data huruhusiwi kuongea! Pole sana. Maneno yako yanadhihirisha wewe ni mtu wa aina gani. Lakini watu kama wewe ni lazima muwepo duniani ili maisha yaende. Jaribu pia kupitia maneno ya busara ya mkuu COURTESY hapo chini.
    UBARIKIWE SANA.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    siku zinavyokwenda ndio ndoto ya kumpata mume inavyoyeyuka,wengi mnataka waliosoma sasa sie ambao tulikimbia umande tutaolewa na nani????....na hili umbo langu,ngoja nifanye mazoezi...labda nitapata mnh....
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe hapa ndio umechangia nini!!??
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    BSc- bachelor of science. Vp wa ngwini huwataki mkuu?
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Usijali, watakuja wenye degree zao. Mungu ni mwema utapata
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    kweli kabisa... very selfish
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nyumba tayari ina mpangaji:)))
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Kuna jamaa kasoma between the lines na kagundua WEWE hujasema kabila lako. haya sema watu wajichagulie sio wewe tu unachagu makabila,

    'unataka kutambika' -JK Nyerere.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Kizuri kula na nduguzo, hata ukiwa unakula nyama kila siku inachosha kuna siku unahitaji dagaa kidogo na matembele. kazi za nje muhimu for good experience.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    una kampuni, au unataka muwe mnadiskasi sayansi kimu kitandani???
     
Loading...