Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe kama mzazi au mtoto ungefanyaje kwa hili?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 22, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe ni baba ndani ya familia au hata kama ni wazazi wako,bahati mbaya au nzuri we ni mkali na ukikohoa tuu watoto na mke wanashtuka na wanaitika,siku moja wakaja Polisi home kukuarest,kabla BABA hujajibu unakatwa wenge(kofi/kichapo) na wote home wanakuona,hujajibu unapigwa tanganyika jeki,ili kuuwa so mbele ya mke au watoto utafanyaje wewe kama Baba?
    Na wewe kama mtoto au mke ungefanyaje?

    Nicheke vipi leeeeeeeeeeeeeeeeeeeeooooooooooooooooooooooooooooo
     
Loading...