Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Werema v/s Shivji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Nov 14, 2011.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    tumeshuhudia wataalam wawili wa sheria hapa nchini wakitoa ufafanuzi juu ya njia bora ya kuandika katiba, kwa kuwa wametoa ufafanuzi kila mmoja kwa wakati tofauti huku umma wa watanzania ukionekana kuukubali ufafanuzi wa kisheri wa prof. Issa Shivji, na kutia shaka utetezi wa serikali kupitia AG werema ambaye badala ya kujenga hoja, anajitahidi kujenga hofu kwa wananchi kanakwamba wanapotoshwa! vyombo vya habari tukutanishieni hawa watu wachambue na wakipenda walumbane ili sisi wananchi tubaini anaetuzuga. naomba kuwasilisha
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazo zuri
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Prof yuko sahihi AG aliingia kwa mkwara kuwa yeye ni Judge lakini ameprove kuwa Joji phoji tu amewekwa mfukoni mwa CCM anatetea unafiki
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yap Yap.
     
  5. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AG yuko kwa ajili ya sirikali na si kutetea maslahi ya umma,anatetea kz
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Werema ni Kilaza na ameshadhihirisha hilo mbele ya watanzania.
     
  7. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AG ni Mwanasheria Mkuu wa Serikali, yuko kwa maslahi ya serikali-anachotumwa na serikali ndicho anachotekeleza, haijalishi kina maslahi kwa umma wa watanzania au la...na anaitekeleza kazi yake vizuri humo bungeni na anapata support toka kwa watu ambao walipaswa wawe kinyume chake (wabunge wa ccm). Wabunge wa ccm nao hujiona ni sehemu ya serikali na hivyo kurahisisha kazi ya serikali kupitisha hoja za ajabu ajabu kiulaini tu eti kwa ndiyoooooooooooo
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hellow, this is unfair, very unfair to Prof. Shivji, there is no way unaweza kuwapambanisha hao wawili, tafadhali sana lets do serious business, or else peleka hii kwenye jokes, please please
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aliniudhi Jaji Werema aliposema Profesa Shivji anarukia mambo. Inakuwaje Mwalimu awe juu ya mwanafunzi wake?
     
Loading...