Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye waume JF..TAHADHARI.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mrs ma2mbo, Feb 7, 2012.

  1. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanawake wenye waume zao hapa Jf mchunge sana..umu kuna vijizi vya mabwana za watu,macho yao yako juu juu kuiba tu..
    Sisi tuliopendwa tukapendeka,tuliotulia tukatulizana,tuliotunzwa tukatunzika tunaonewa wivu sana na vishankupe..
    Wenye bahati zetu tuwe macho na vijizi vya waume za watu.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    umegunduaje au kuna Id unazitilia shaka? Kama vipi ziexpose
     
  3. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha uwiii vijizi vya jf duh!
    ni kwamba mumeo kakuambia alitaka kuibwa uku jf au?
    mumeo chumbani tu mbona uku jf akuu hatujui unless ututambulishe mapema teh.
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uku tupo great thinkers tunachanganua hoja basi!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaaazi kweli kweli!!

    Yale yale ya multipe IDs. . . mbona hukuanzisha hii thread na ID yako ya siku zote ili watu waamini unachosema? Au wewe ndio mwizi na unaemuabia kashajua(labda mume kakata hata mawasiliano na wewe kwa muda) sasa unamtafuta unaemuibia kijanja?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heri yangu mume wangu sio memba jf...
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mbona nimo au hunijui?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aaah! Unaharibu sasa! Nani kakwambia ujitaje? Ole wako uanze kukodolewa macho na vishankupe!
     
  9. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaziexpose tu we ngoja waendelee na mchezo wao.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndo nataka nivione hivyo vinshankupe maana navisikiaga ila mimi nikisiki sing'olewi
     
  11. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnachanganua hoja mnaiba vya watu?
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona hoja ya Maana ikichambuliwa MMU
     
  13. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara oooh ngoja niwaelekeze kupika na kupika kwenyewe hamjui...mara oooh sijui masagge.
    Hakuna lolote kumendea tu waume za watu.
     
  14. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora yako shostito,sisi wenye ndoa zetu umu Jf tunaingiliwa kweli.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . UNALO.
    Chukua maujanja hayo usije ukaibiwa hata na mama ntilie.
     
  16. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipo vingi tu umu.
     
  17. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vingi vipo MMU na CHITCHAT.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngoja na wewe uibwe...................
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahhh ah Mrs Ma2mbo chunga mwaya usijeangua jilio ka shostio Mama Enock!
     
  20. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndio limekuganda..macho juu juu kwa vya wenzio.
     
Loading...