Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje umebebwa na Dr. Slaa tu, sasa kafanye kazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Johnsecond, Nov 1, 2010.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenye mimi namuona ni mtu asiyekuwa na msimamo saaana hata mawazo yake ni ya kuegamia. Watu wamempigia kura kutaa kuitoa CCM madarakani na kwa kutumia Nguvu ya Dr. Slaa. kwa bahati hiyo naomba usiende kuharibu chama na ukafanye kazi sio mchezo mchezo hapa. Maana tunajua CCM days are numbered.
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu hata 2005 JK alibeba wengi sana... ndio hawa wanaangushwa leo... hivyo ni kweli wapo wengi watapita kwa Mgongo wa Slaa, hivyo waje kufanya kazi na sio zaidi ya hapo.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Akiboronga wengine watampiku ndiyo maana ya siasa za ushindani......
     
  4. P

    Pax JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge wa CHADEMA inabidi wafundwe hasa, wakapige kazi ya kufa mtu ili next time mambo yazidi kunyooka tuondoe hawa wasanii kwenye uongozi, :yield:
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri mkubwa!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Kasheshe.... Yani ningekua na uwezo ningeweka hata font 20.... huo ndio ukweli, some of us huwa tunapita kama kenge ndani ya msafara wa Mamba

    Namshukuru Mungu kwa matokeo yanaendelea kutoa, na kikubwa zaidi, bila kujali matokeo rasmi, Slaa aemonyesha kwamba ni chuma cha pua

    CCM walijiandaa kuwa na dola miaka mitano iliyopita, na KJ alikua anawaza baraza la mawaziri mwezi wa tatu, lakini leo hii presha inapanda, na presha inashuka

    liwalo na liwe.... ujumbe kwa mafisadi umefika
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Chamaana sana ni kuwa chama kama chama lazima kiwe na utaratibu wa kuwa update wabunge wake juu ya utendaji na uadilifu. kwa sababu kama haitakuwa hivi basi hatutapata mabadiliko ya kweli. Hii ni hatua na siyo kwamba tumepita
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kweli lazima chama kijiimarishe na wabunge wa kubebwa hawa wafundwe sana elimu ya uraia.
     
  9. B

    Bobby JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Najuwa ukiamuaga kuandika points huwa unajipinda ila kwa hili nahisi ni Roho wa Bwana amekuongoza Acid. I'm sure kwa hili invisible atakuondoa kifungoni hata kama siku hazijafika. Thanks Acid!
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Habari njema kwetu wana chadema.................watz wameamka
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi tutafute semina ya ukweli kwa wabunge wa CHADEMA sio ile ya Ngurudoto 1 & 2
     
  12. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kata ya Nzovwe diwani wa Chadema Hezron Mwakalobo ashinda.Source kampen meneja wake
     
  13. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je uraisi tutachukua????:nono:
     
  14. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa Mbeya mjini Raisi ni dk wa ukweli(Slaa) na hata Mbozi pia.Mikoa mingine labda ituangushe
     
  15. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mfano Tunao, Tarime. Mwera alibweta. Vijana wamepinga chini. Hapendwi mtu bali wajibu. fanya
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    slaa alishasema yeye ni mkali na ana uwezo wa kumwamuru mtu kufanya kazi. Sio kama jk hivyo msihofu
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,nimekubali point yako ila nilivo ona title nilijiandaa kukudis ila umetoa point ya maana sana
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja wamenyolewa tayari na hawatasahau!
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Kweli ndugu yangu nilikuwa nawaza ili swala tokea Alfajiri kwenye saa kumi, kwani ni muhimu vijana hawa wanaongia saa hizi kujidfunza nini cha kufanya kwani tulishuhudia ZITTO, MDEE, nk. wakipata tabu sana bungeni walipoingia kwa mara ya kwanza.
    Na sio UBUBGE tu pia na HALMASHAHURI wanakiwa wajifunze kutoka KARATU mafanikio na chalange zilizopo kuongoza HALMASHAHURI.

    HOPE TUTAFANIKIWA WOTE KAMA WAPINZANI!
    PAMOJA TUNAWEZA!!!!!!
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hatuna Muda wa kufikiria, chamsingi CHADEMA imemuangusha fisadi mtoto.
     
Loading...