Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenger afukuzwe au aendelee kuwa kocha

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Dec 14, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    The way Arsenal wenger he is doing, Ili Arsenal ipate taji inabd huyu mzee aondoke. 5 years bila kuifunga man utd. It is a shame 6 year bila kikombe it is a shame. Arsenal Fan
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,119
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    fukuza
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi Alex F. Kwa kuchukua makombe kwa mchezo wa kubebwa afukuzwe ?
    Ili Man U ipate taji la halali huyu mzee aondoke
    Its a shame
    Man U fan
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi huyu bana wanashauriana tu jinsi ya kumfukuza kweli???
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwezi kumfukuza mtu ambaye anaendana na matakwa ya waajiri wake.Kila kazi ina malengo yake na budget yake.Kwa sasa Wenger anaendana na budget ya Arsenal na malengo yao pia na ndio maana board inampenda na wala msitegemee kufukuzwa leo wala kesho labda kama timu itauzwa.Na timu ikiuzwa pia huyo mnunuzi kama atampa hela Wenger ya kununua timu ya kuleta kombe Wenger ana uwezo wa kufanya hivyo pia.

    Kinachofanyika sasa hivi ni kuwa na timu yenye budget ndogo na inayoweza kushindana kitu ambacho Wenger kafanikiwa mpaka sasa na madeni yanalipwa vizuri tu na timu hela inaingiza vizuri.


    Sisi mashabiki ndio tuna uchu mkubwa sana wa kombe kwani ndio mafanikio makubwa ya timu yoyote lakini wana board wao kombe ni sehemu ya lengo lao lakini sio muhimu sana, muhimu ni ku-balance kitabu cha mahesabu.N a kwa vile kitabu chao kinaenda vizuri chini ya uongozi wa Wenger kwamba anaipeleka timu kwenye nafasi nzuri japo kwa budget ndogo ndio maana hawatomfukuza.


    Muhimu ni uvumilivu wakuu tutakula mbivu huko mbeleni.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,119
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,119
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,119
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Lunacy
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapa nimekuelewa.
     
Loading...