Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend hii; Kabla ya lolote muulize "Tuko wangapi?"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jun 15, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Maana yaweza kuwa mko 39 na akiongezeka mmoja tu mnafikia 40, si mnajua waswahili wanasema za mwizi ni 40? So hiyo 40 yenu itakuwaje..........ni wewe mwenyewe kuamua kwa kuuliza sasa "Tuko wangapi?"
     
  2. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unajua mpo wangapi au unataka tuu kujua ya watu..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nikishajua.....?
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi nimeuliza nikaambiwa tuko 11 sasa ndio najitathmini kama niendelee kupambana au ninyooshe mikono juu
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Preta, ukishajua unakaa chini na kujitathmini kwa kina kama inafaa kuendelea ama la
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pambana bado mpo wachache ila mwambie mkifika 25+ akutaarifu ujivue gamba..
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ushauri wako nitaufanyia kazi kwa kina sana
     
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mr Jr una mambo wewe,sisi tupo 2 sasa iweje
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    UPOPO, kama bado mpo wawili tu wala hata haina haja ya kuuliza maana hiyo inaonyesha namna mlivyo waaminifu maana mna kadumu kamoja tu hata chain haijaungana bado......Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...