Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wedded to a dog

Discussion in 'Jamii Photos' started by DJ BABU, Feb 16, 2011.

  1. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hivi kiama lini?
     
  2. j

    jerry monny Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku ya kifo chako ndio kiama chako.only GOD can judge.wala sio tafauti na hisia zako kua kunasiku dunia itaangamizwa.kila mtu atahukumiwa kivyake na kwamuda wake.
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni ujinga na unyama
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni kweli.Mme wake yupo pembeni picha haijaonyesha ila bibi arusi alipiga picha na mbwa wake tu.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa kama wanaweza kufanya mapenzi na mbwa sidhani kama watashindwa kuolewa nao....l.o.l
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Miaka michache ijayo wazungu watakuwa mataahira na watahitaji msaada toka kwa waafrika
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wapi haki ya wanyama
     
  8. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni movie au kweli jamani?
     
  9. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watahitaji msaada to kwa Asians, siyo Waafrica. Waafrica tunaiga sana utamaduni wa wazungu. Waasia hawaigi ovyo ovyo. Kila wafanyacho wazungu tunakiona kizuri.
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    wazungu wengi utaona wamefuga mbwa, hasa vile vidogodogo kama vipaka, kazi yake unaijua? wanavipeleka vimbwa chumvini, hata hayo makubwa yanaenda chumvini kwa wazungu, ndo maana mzungu anaweza kumpenda mbwa kama binadamu kabisa...huo ndo uchafu wa wazungu jamani.
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na akifa anaandika urithi utumike kumlelea mbwa wake kwenye animal asyl...upo hapo?
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Eeee mungu turehemu na hawa wanawake walioPINDA
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi kwi! Dua la kuku halimpati mwewe!

    Waombe msaada kwa watu ambao wananunua mabomu kwa ajili ya usalama lakini yanaishia kuwalipukia wenyewe na Rais anacheka cheka tu!

    Wazungu hata waamue kulala miaka hamsini bila kufanya chochote bado waafrika tutatembeza bakuli kwao!
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wamepose kwa picha tu hao jamani msiogope
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msaada wa kuwatibu utaahira au msaada wa nini? Nadhani unataka kuleta hadithi ya fisi na mkono wa mwanadamu anae tembea!
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mazungu manaume yako busy kufikiri litaifanyia nini ili dunia hii ili lije likumbuke na vizazi vijavyo, muda mwingi hayafikirii Kut*mb*na (Siyo ngono), hali hiyo wanawake wanabaki na ny*eg*e mpaka wana tafuta mbadala. Ndo maana utakuta huko midildo ni mingi na tujibwa jibwa tunatolelewa kama binadamu.

    Wabongo almost 80% ya mawazo yetu ni fufyagiana na ufisadi. Si unamuona Mswati, Zuma, na JK anavyotiuwakilisha! Tutapata maendeleo kweli?
     
  17. B

    Bulletmanpaul Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazungu ni Wajinga xana coz wanapenda xana kujiaibisha 7bu ya pesa.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona huyo mume hana kitendea kazi..??
     
  19. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    just apicture
     
Loading...