Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We should be doing more of this, and less of politics

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by geek, Sep 22, 2009.

  1. g

    geek Member

    #1
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We should be spending more time and resources kufanya mambo kama ya jirani zetu Rwanda. Hivi sisi Tanzania tunachoshindwa ni kipi kuwa na fleet ya internet buses kama hawa jamaa?

    Are we really serious? Ninakerwa sana, lakini labda kama walivyo wengi wetu hatujui tufanye nini kubadilisha mwelekeo wa nchi yetu, we helpless. Walio madarakani hata hawana idea, au kama wanayo basi wamegoma kuwasaidia wale wasiokuwa na nguvu za kisiasa. Bofya hapo chini usome, kisha linganisha sisi tunafanya nini katika nyanja hiyo.

    Rwanda Internet buses

    Rwanda Development Gateway
     
    Last edited: Sep 22, 2009
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    watusi ni another level kabisa....ndo maana wanjiita black jews.
     
Loading...