Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo La Kujenga Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LeoKweli, Jul 11, 2008.

  1. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani , Mimi sio Mwanachama wa siku Nyingi wa JF, Lakini tangia nimenza kushiriki ninaona kuna watu wengine Humu wana mawazo very constractive amabyo yanaweza kuijenga nchi yetu.

    Ushauri nillionao kuwe na utaratibu wa kutengeneza report ya Wiki ya forum katika mambo mbalimabli yaliyo ongelewa then we can File them as valid contribution from wana forums.

    Ninathani watu wanaweza kujitolea kufanya hizi summary , hizi sumary tunaweza kuzitengenea report ya Mwezi amabyo tutachagua mambo ya Muhimu na kufanya petition , amabyo itahitaji saini milioni Moja, then tunaweza kuziproposal hizi petition na kuziandika katika form ya propotion za kuboresha Legistration zetu au policy mbadala.

    I am sure brookings Institute haikuanza hivi tu, Bali sisi ndio brookings institute ya Tanzania.

    We can afford to let the contributions from this think tank just to go.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I have heard all this before.. usipojitokeza wewe mwenyewe kufanya don't count on JF members kufanya kwa pamoja. Believe me, it ain't gonna work. You believe in doing something go do it.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    togather we can....!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    yeah right..
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa unachoongea, ni jana tu nimeweka post yangu "Ufuatiliaji", nikiwa na maana hii uliyoongelea hapa. Na wajumbe waliokujibu pia wamesema ukweli, sasa inabidi tujikusanye na tuanze hiii shughuli mara moja.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kidatu.. kama una mpango huo neno "tu" liweke nje...
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Sijakuelewa Mjj, tafadhali fafanua.

    Kwa upande wangu nimesema kwamba jana niliweka posti kama hii ambayo niliita "Ufuatiliaji" wa topics zetu hapa JF kwani maada nyingi zinaishia hewani hatujui hitimisho la maada zetu nyingi.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kidatu nina maana, kama hilo wazo lako ambalo ni zuri badala ya kufikiria kuna mtu atafanya unachopendekeza wewe mwenyewe fanya. Wiki nzima fuatilia mada muhimu zikopy labda kwenye Word, hasa michango fulani fulani halafu mwisho wa juma kama kurasa mbili, ziweke kwenye Pdf kama unaweza, vinginevyo nitumie nitaziweka kwenye pdf, na wiki inayofuatia tunazirusha kwa watu mbalimbali.

    Lakini hilo ni wewe ukitaka kufanya usidhani kuna mtu mwingine atafanya ndiyo maana nasema neno "tu" kama "tufanye hivi" liondoe.. weka neno "ni" kama "nifanye hivi"..

    Mwenzio ndio nimejifunza hivyo, what I want to do, I go and do it..
     
Loading...