Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo Jipya - Mkono mtupu Haulambwi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by doup, May 31, 2010.

  1. doup

    doup JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimeona ile thread ya kuchangia JF; ningependa kuchangia!
    details za Akaunti nimeziomeona.

    Angalizo: Siku hizi waTZ tunapenda sana maisha ya "REMOTE" hivyo basi wahusika wanaonaje wakituwekea hutuma ya kuchangia kwa kupitia M-PESA/ZAP. twaweza weka 500 500 mpaka hesabu ikatimia; na tukasababisha mpango mzima.

    Bank foreni naona zinakatisha watu tamaa

    Asanteni
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tena mikoani ndio usiseme mpaka ATM ni misururu!..............naiwahi foleni yangu bank
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    He he he, Naona mnawasema CRDB na NMB hao wazee wa foleni. wazo zuri mia tano tano ni rahisi mtu kurusha kwa urahisi - ingawa pia kuna credit unaweza kuzituma ki urahisi kwa wahusika muda wowote number zao wametoa siku nyingi.
     
Loading...