Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Utalii na Mbunge wa Nzega ni wahaini, wanataka kuleta machafuko na umwagaji damu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Mar 8, 2011.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..Waziri Maige amekaririwa akitoa matamshi ya vitisho kwamba yuko tayari kwa lolote akitetea wachimbaji wadogo wadogo dhidi ya mwekezaji.

    ..Mbunge wa Nzega, Mh.Kigwangalah naye ameandaa maandamano dhidi ya kampuni ya uchimbaji dhahabu iliyoko jimboni kwake.

    ..je hawa hawaingii ktk kundi la WAHAINI wanaotaka kuleta umwagaji damu nchini?
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio mhaini!ni mtetezi wa wanyonge.
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahaha!!!
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Kipindupindu,

    ..Waziri Maige amesema kwamba yeye atatetea wachimbaji wa wadogo, hataelewa lugha yoyote ile, na yuko tayari kwa lolote!!!

    ..sasa wewe hapo huoni kwamba huyo anatoa VITISHO kwa serikali? kuitishia serikali iliyochaguliwa na wananchi siyo UHAINI?

    ...mbunge wa Nzega, mh.Dr.Kingwagallah naye ameandaa maandamano kupinga mgodi wa dhahabu ulioko Nzega.

    ..sote tunaelewa kwamba migodini kuna mali nyingi, pia migodi hiyo inalindwa na askari wenye silaha nzito. sasa Dr.Kingwangallah haoni kwamba huo ni UCHOCHEZI? je, hana huruma na wananchi ambao wanaweza kumwaga DAMU na kupoteza MAISHA wakisikiliza uchochezi wake.

    ..KWANINI WABUNGE HAO WASITAFUTE NJIA ZA AMANI ZA KUSHUGHULIKIA MATATIZO HAYO, KULIKO HUU UCHOCHEZI WA KIHAINI?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kule Arusha watu walikufa wakitetea haki zao.....waache hao viongozi watetee na washirikiane na wanyonge,hata kama damu itamwagika,ujumbe utakuwa umefika na mabadiliko yatafanyika hata kama si ya kuwanufaisha wao,lakini watoto wao watanufaika na maamuzi magumu ya wazazi wao.Tuache uoga,tutetee haki zetu.....Njia za amani Tanzania zimetumika sana,mara ngapi tumekuwa tunasikia kina Lissu na wengine wakiongelea sheria mbovu za madini? kuna utekelezaji wowote zaidi ya kudanganywa huku madini yakizidi kunufaisha wageni?? Inaruhusiwa kubadilisha approach ya kudai haki kama ile ya mwanzo haikufanya kazi.....!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni watetezi wa wanyonge na wanasimamia people's power... na wanachofanya ni kusiamamia kiapo chao kama wabunge!!!

    nimevitiwa na misimamo yao inayoonyesha kwamba hata kwenye CCM wapo walio na uwakilishi wa kweli kwa wananchi wao
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hii siyo jadi ya CCM kuna kitu hapo!!?
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa tafsiri za hivi karibuni kutoka ccm wanawezakuitwa wahaini na watu wanaopingana na msimamo wa chama
     
  9. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hao wanajaribu kudesa kwa Dr Slaa...

    ...Eti watu wa "chama cha zamani" eti wao wakiongea lolote eti hiyo eti si lugha ya vitisho...

    Kigwangalah yeye anaogopa kivuli cha Hussein Bashe. Anajua kuwa wanaCCM wa Nzega walimtaka Bashe, yeye akasaidiwa na familia ya Kikwete kupata ubunge, hivyo ni kama vile anajaribu kutafuta legitimacy. Simlaumu sana, ndiyo "si-hasa" hiyo...
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Wakifanya ccm ni siasa, wakifanya cdm ni uchochezi na uhaini!
     
Loading...