Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri wa kazi anamung'unya kwenye kipoindi cha jambo TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabwela, Apr 12, 2011.

  1. Kabwela

    Kabwela Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Live session ya jambo TZ waziri Kabaka amung'unya maneno kuhusu majukumu yake wakati waziri kivuli anaongea kwa kujiamini wakiwa wote ni kinamama.
     
Loading...