Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Elimu;Wenye Shahada na Stashahada zisizo za fani ya Elimu Mtawaajiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jan 20, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Waziri wa Elimu najua Taarifa hii utaipata na ntaomba nipate majibu,Wadau kuna watu wenye digrii na diploma za fani nyingine Waliomba ajira za Ualimu Na wao serikali itawaajiri au hawata ajiriwa...
     
Loading...