Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri ngeleja aonyesha ukarimu mwafrika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 16, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mawaziri wetu ni wakarimu kiasi hiki!
    Jana Mbunge Machachari Mh.Anne Kilango,Akichangia hoja ya Wizara ya Nishati na Madini kwa Sauti ya Msisitizo na Kiapo kikali alisema katu hataunga mkono hoja ya Waziri Ngeleja hata Kama Ngeleja aliwahi kumnunulia Kikombe cha Chai!
    Najiuliza kidogo,Waziri kununulia Mbunge kikombe chai ni Ukarimu wa Mtanzania?
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu unatujazia utumbo tu humu JF (siasa) kwanini usipeleke huko kwenye jokes etc. thread yako haina maana kabisa.
     
Loading...