Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri ndani ya TBC azungumzia ATCL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fredmlay, Jun 22, 2011.

  1. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri wa miundombinu asubuhi akihojiwa TBC kasema Kenya aliwashauri ili Kenya Airways isianguke watafute shirika la kuungana nalo na ndio maana KQ Imefanikiwa
    Wana jamvi mwaionaje hii, waziri kusifia maendeleo ya wenzetu kwamba ni mawazo yake na hapa ameshindwa kuisaidia serikali yetu, hivi tuna ze comedi au viongozi?!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mipango ya hawa magamba haiiishi.
    dawa ni kuwachomoa tu.
    hawana lolote.
     
Loading...