Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu wa Uingereza ampongeza JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 27, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akiwa Davos Rais Kikwete amefanya mazungumzo na Waziri mkuu wa uingereza David Cameroun

    ambapo amemsifia Rais Kikwete kwa kukuza sekta ya kilimo nchini kupitia Kilimo kwanza na

    kukuza uchumi.

    Source: Taarifa ya habari Mlimani TV.

    My take: Kama Waziri Mkuu wa uingereza amemsifia Rais Kikwete, hawa akina Richard Brunwick

    wanatoka wapi kueneza majungu na uchocheza katika mitandao?

    Wamuulize Waziri mkuu wao awape ukweli badala ya kuzusha mambo.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni hilo tu au kuna jingine mana!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tutapata vizuri kupitia magazeti kesho au wewe una cha kuongeza?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Cameron + Barack Obama=????


    Hili tutajua tu!
     
  5. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we unaonaje? huyo richard na wenzake wameongea uongo?
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmmh! kuna siri nzito kati ya cameroon na JK. katiba mpya ile sheria labda itapitishwa.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Membe alikuwepo kuonana na Cameroon ? Mleta mada wewe ni mpuuzi sana .Watanzania wanakufa wewe unaongelea JK kusifiwa ? Wewe kweli ni nanga unazidiwa akili hata na kibao .Kinakuonyesha chooni ni huku wakati hakijawafika .Wewe unazama hadi matopeni hutoki hadi uvutwe .
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We nae tweunafikir hata kidogo ungetegemea cameroon asimsif hadharan?kilemba cha ukoka.
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    kamsifia jinsi alivyotengeneza filam ya KILIMO KWANZA, kilimo kwanza watu wanakula mizizi huku trekta zikiozea Dodom....ama kweli ukiamua kuusifia mzoga wa mbwa lazima uanyie kwenye meno yake...meno yake ni meupe!
     
  10. P

    PATALI Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv kumbe PM wa uingereza anaona mafanikio ya kilimo kwanza kuliko ss tulio TZ? Ajabu hii!
    Tushushie hayo mazungumzo kwa kina, weka nukuu au video clip.
     
  11. nuraj

    nuraj JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Tanzania is a peaceful country, six years without a prezda and everyone is happy!
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    post of the day!!!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Kengemumaji, hivi kwa mfano kama mimi nakulisha wewe na mkeo na wanao halafu tutakutana mahali nikakusifia kwa jitahada zako za kukuza kilimo (kilimo ambacho bado hakitoshelizi) utaamini nimekusifia kwa dhati au nilimaanisha something unspeakable?

    Labda nikuulize kwanini Cameroon hakumsifia kwa kukuza madini, mawasiliano, etc? Unaacha watu wangine wanaondoka na dhahabu, almasi tena bila hata ya kulipa kodi halafu wewe unapanda ndege kwenda kuhubiri kilimo? Hata mimi ningekusifia maana yataka moyo!
     
  14. w

    werewe Senior Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee umenivunja mbavu
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    muda mwingine wewe una akili! Kuna msimu akili zako zinakaa sawa!
     
  16. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unafiki mtupu sekta ya kilimo ipi wakati hahuna pembejeo za ruzuku sijuwi watatowa mwezi wa4
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu wao naye msanii kama Kikwete, kilemba cha ukoka muhimu.Wewe unajua diplomasia ni nini? Hata Idi Amin alipewa uenyekiti OAU kwa sababu ya diplomasia.
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 547
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ndiyo. Hao ni makuwadi wa wapinga maendeleo ya Watanzania.

    Wametumia mitandao kumwaga upupu wa kishetani dhidi ya JK na Tz yetu tukufu.

    Nahisi wahuni hawa ni baadhi ya wana JF wanachama wa #$%&+, ... kutokana na mada zao za kizandiki.

    Nikibahatika kuwafahamu,... nitawameza bila kuwatafuna.
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kikwete is a grobal loughing stock....ha ha haaa!!!
     
  20. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dili limeshaiva, EL kama kawa kasema Magereza wasaidiwe kununua idadi wanayotaka. Wabongo vichwa maji jamaa anatuchezea kama watoto, zunguka nyuma uone hayo matrekta ni biashara ya nani! Na inasemekana matrekta yenyewe hayo yameshachakachuliwa sana baadhi ya vifaa, ole wenu magereza, uzuri matrekta yakigoma kazi watamalizia wafungwa! Ni suala la kusubiri na kuona kitakachojiri. Asalaam aleikum.
     
Loading...