Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri membe athibitisha mbele ya umma kwamba ni kweli serikali iliyo madarakan ni DHAIFU.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jotojiwe, Jul 17, 2012.

  1. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana jf kama mlimsikiliza waziri jana ktk kile kipindi cha dakika 45 itv pengine ulipata kusikia akikiri yakua lipo kundi lenye uwezo wa kifedha nje ya serikal ambali alina mamlaka lakini kwa kutumia fedha zao wanakua na mamlaka na maamuzi ktk serikali, yani kiufupi ni kwamba uongoz wa nchi hii sio wa hawa viongoz rasmi walioko madarakan bali niwa hawa wengine wenye nguvu za fedha na utashi wa kueza kuivuruga serikali rasmi.

    Nawakilisha hoja anaye pinga basi atupatie tafsiri ya ile kauli yake.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilimsikiliza anaonekana ana visasi maana alikuwa akiapa kwamba akioteshwa urais watamtambua hawa wanaomfuata fuata.

    Halafu hawa vijana wachadema walienda kwake wakiwa na njaa zaolol!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naungamkono hoja.
     
Loading...