Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Kaghasheki atwangana ngumi na Katibu wa CCM Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bw.Ukoko, Sep 4, 2009.

  1. B

    Bw.Ukoko Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,Nimepokea taarifa muda mfupi kutoka Bukoba kuwa kumetokea ugomvi katika kikao cha kamati ya siasa ya wilaya ya Bukoba cha CCM ambapo kagasheki ambaye ni mbunge wa huko na naibu waziri wa mambio ya ndani amevaana live na katibu wa CCM wa wilaya hiyo aitwaye Shamte.

    Sababu ya viongozi hao kukunjana mashati ni baada ya shamte kudai katika kikao hichjo kuwa kasgasheki anaendesha mambo yake ya kisiasa bila kukuhusisha chma badala yake anawatumia wapambe wake wa mitaani hali aliyodai kuwa inasababisha chama kushindwa kutekeleza ipasavyo ilani yake

    kwa mjibu wa m,toa taarifa ambaye ni mmoja wa walioudhuria kikao ni kuwa shamte aliendelea kueleza kuwa yote anayoyafanya kaasgasheki anafanya kwa lengo la kujikweza kwa wapiga kura badala ya kusaidia chma

    aliomba abadilike mara moja,

    hata hivyo mheshimiwa huyo alinyanyuka kwenye kiti chake na kumkunja shamte huku akimtolea maneno makali kwamba amekuwa akimpigia simu na kumuomba fedha na kwa kuwa alimyima ndiyo maana anasema hayo.

    aliomba kiongozi huyo ahamishwe mara moja vinginevyo atagombea ubunge katika jimbo hilo tena.

    ugomvi huo ulisuruhishwa lakini taarifa nilizopata hivi punde ni kuwa shamte amefutwa kazi
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hili nitishio ama?
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli. Tuombe salama
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani ni kiswahili kilichokabwa shingo na lugha za mama zetu! Nadhani alimaanisha kuwa "HATAGOMBEA"!! Kama ni kweli ni hatari sana. Kwamba kuna watu wakigombea inakuwa ni ahueni kwa chama. Ikiwa mambo ni hayo basi kiama hakipo mbali!
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo ni jeuri ya chama, CCM, CCM.
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hao ndio CCM.....WENGINE WAMESINGIZIWA.....KANSA INAWASUMBUA DAWA YAO NIMIONZI TU. AU TUWAKATE VIUNGO
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona hayo maamuz yamekuwa ya haraka namna hiyo?

    Au ndo jeuri ya chama hiyo!

    Kumbe kuna watu ambao ukiwagusa tu...umefulia!
     
  8. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hivi huyo katibu hana mkataba wa kazi mpaka afukuzwe kwa kumwambia mtu ukweli? Kwanza inashangaza waziri mwenye dhamana ya kulinda raia ndiye anayepiga raia. Kiwete amnyang'anye uwaziri kwa sababu ametumia madaraka yake vibaya. Hivi asipogombea CCM itapungukiwa na nini? Chama hiki kama kina mambo ya kipuuzi.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    habari njema kweli hizi

    Naamini mwenyekiti wa CHAMA alitumia busara kuteua wanamasumbwi (hekima iliyopo katika NAKOS) kuwa mawaziri.

    Poleni CCM kwa kuzidi kujiumbua wakati wa hatari
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    'Zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa chama!!'
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Steven Wassira beware,

    Unaweza kunyang'anywa jina la Tyson hivihivi!
     
  12. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu Kagasheki (hivi kwanza jina hili lina tafsiri gani kwa mnaojua?) ameshawahi kumpiga vibao askari wa usalama barabarani pale makutano ya Sayansi Dar, kisa? aliambia gari lake linavuruga utaratibu kwa kupita pembeni....
     
  13. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkataba utoke wapi wakati kuipata hio kazi lazima humjue fulani hili upate.sasa matokeo yake ukiwaudhi wenyewe ndio unafukuzwa kama mbwa. hakuna haki watu wanatumia ubabe kwenye kila kitu na ukitaka ubaya wewe sema ukweli tu sana sana kwenye mambo ya siasa.wewe kama spika anaweza kuweka kiti moto kwa kufanya kazi yake kwa manufaa ya nchi itakuwa huyo jamaa?
     
  14. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Huyu nae ni mmoja wa wanamtandao au? Kama ndiyo hawa wana jeuri bana. Walijua wanapewa nafasi kabla hata ya kutangazwa sasa unategemea nini kutoka kwao, au utashangaa vipi kiburi yao!
     
  15. C

    Choveki JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yaani kampiga askari ambaye alikuwa kazini?, Na huko bkb naye katembeza mikono tena je kiburi anatoa wapi?
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kiburi kinatoka IKULU
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nani anamweka madarakani katibu wa wilaya ya CCM? nani amemfuta kazi huyu ghafla namna hiyo?
     
  18. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Nimeongea na Shamte mwenyewe,amedhibitishakutoka kwa tukio hilo,ingawa anasema kuwa chanzo cha vurumai hilo ni masula ya kisiasa hasa joto la kuelekea uchaguzi wa mitaa,

    Lakini hakufukuzwa,bali alisimamishwa na Makamba lakini juzi ijumaa alipata barua ya kumhamishia Mkoani Mara.
     
  19. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutaona mengi sana katika uchaguzi ujao Mwakani na pia hiyo inawafanya wale watawala wetu wawe kama miungu watu
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    jembe na nyundo masihara!....
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
     
Loading...