Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa meru wasema john tendwa aonyeshe hilo kundi lililopanga kufanya mauaji ya lema na viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Mar 9, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kibao kitamgeukia vibaya msajili wa vyama vya siasa john tendwa.
    Wazee wamesema kwa kumtaka sasa na aje meru awataje hao wazee wote (washili) waliopanga kumuua mbunge lema na viongozi wa chadema.
    wazee hao wamekasirishwa na ufyatu wa msajili huyu na kusema kauli yake itamgharimu pabaya na kumpa onyo asilete masihara meru yasije kumtokea puani.
     
Loading...