Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari mnajisikiaje kuona wenzenu wakianza kula maisha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jul 15, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Mambo mazuri hayaji kirahisi lazima u ffight ndio uyapate....na wasudani kusini (zanzibar) wameanza kula maisha (matunda yao) baada ya kutengana na mnyonyaji sudan kaskazini(tanganyika)
    picha ni bendera ya sudan kusini ikipandishwa UN kwa mara ya kwanza na kiti chao ndani ya UN


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawa majamaa wanakuaga na wivu?
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    One day Zenji nayo itajikomboa kutoka kwenye Muungano wa kinafiki uliolazimishwa na nyerere na wafuasi wake wasio itakia mema Zenji.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    thubutu.. nyerere alisema zambi ya kuvunja muungano itaanzia pale pale mtakapo uvunja .. labda muitoe ccm kwanza
     
  5. I

    IWILL JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Let my people be free! wanzabari ccm imewagawa na kuwatawala! NI WAKATI WAO SASA KUTAMBUA KUWA MWISHO WA KUTAWALIWA NI SASA. perefect ujamaa ideology was myth na CCM kuwa madarakani ni cancer.
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tundu Lisu,Ni juzi tu wakati anaichangia hotuba ya maswala ya muungano,nilimnukuu,akisema, "Ifike muda sasa wananchi wa SMZ waulizwe kama wanauhitaji mwungano au la. Na ivo ivo wananchi wa Tanzania Bara waulize kama wanauhitaji mwungano au la. Then majibu ya hao wananchi wa izo serikali mbili kwa pa1 ndo yafanyiwe kazi. ..........LOL.................,je kuna atakayethubutu ku-organise jambo hilo kwa sasa??
     
  7. 1

    1954 JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,955
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    One day Zenji nayo itajikomboa kutoka kwenye Muungano wa kinafiki uliolazimishwa na nyerere na wafuasi wake wasio itakia mema Zenji.<!-- google_ad_section_end -->


    Kwani msijittoe leo? WAko wengi wa Bara hawataki kabisa kuusikia huu muungano.
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeanza kuamini Mapinduzi wanayo jivunia wazenji hayakuandaliwa na wazenji, nakubali yaliandaliwa na Tito Okelo! Kama yangekuwa yameandaliwa na wazenji wenyewe leo hii wasingekuwa wamekwisha fanya kweli, lakini kwa jinsi walivyo ni kulalamika tu. Jikumbushieni enzi hizo ili muwe kama wasudani kusini!
     
Loading...