Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawekezaji wa ndani mpo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MamaEE, May 24, 2012.

  1. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta wawekezaji wa ndani (aka WaTanzania) ili kuunganisha nguvu na kuanza miradi ya ukweli. Hili linawezekana maana tayari kuna mambo mazuri yanaendelea chini ya uongozi wa Malila na wengineo. Nafikiri tukipata watu kama 20 wenye kubobea kwenye sector tofauti na kiwango cha uwekezaji iwe $10,000 - $100,000 kila mtu, tutakuwa na pazuri pa kuanzia. Sio lazima ujibu hapa unaweza kunipm pia.
     
Loading...