Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawekezaji Mtaani kwetu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NATA, May 25, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uswahili ni kwetu kuna wawekezaji kutoka china.
    Jamaa ni balaa wanaharibu miundo mbinu ya kimasikini tuliyo nayo ile mbaya kwani wanapitisha yale maroli yanayobeba macointainer bila huruma na kusababisha barabara kudidimia na kuwa kisiwa kila baada ya nvua kunyesha.

    Wanamtaa wote hatuoni faida ya hawa wawekezaji kabisa zaidi wanaleta machungu kwa sisi tunaotumia barabara hiyo.

    Serikali inapaswa kuangalia haya mamabo ya wawekezaji kujiamulia mambo mengine yanayo kera raia na kuharibu miundo mbinu yetu
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni malori mangapi kwa wastani yanayoendeshwa na wachina, na mangapi yanayoendeshwa na wasio wachina (ambao pengine nao si watanzania, ila ni weusi)?

    Isije ikawa kama magazeti ya shigongo ambaye akiona machinga wa kichina watano, anasema wachina wamejaa. Lakini kukiwa na wasomali au wakenya 20, hamna kinachosemwa!
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi hawa jamaa ni wawezekaji kweli au ujanjaujanja.....
     
  4. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hakuna serikali ya mtaa hapo kwenu?? hakuna wajumbe wa shina?? wanafanya kazi gani??? anzia huko
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi kama serikali kuu imelala usingizi fofofo inaota ndoto mchana kweupe unategemea serikali ya mtaa-kata-wilaya-mkoa zifanye kazi? Hili ni gumu sana na haliwezi kutokea kwani culture ya utendaji kazi ni kama zilivyo culture zingine huwa zinajengwa top-down na si down-top. So ni maumivu tu mwanzo mwisho.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yote ya hapa mtaani kwetu ni wachina tu hakuna wawekezaji wengine wa kigeni wanaoishi uswahilini kwetu ni hawa ndugu zetu wakwa MAO
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wawekezaji, wamekuja kwa mgongo huo!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanagopa hata kuwasogelea, wanawaheshimu au wanawaogopa sijajua
     
Loading...