Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wavuti ya kuwaumbuwa mafisadi yaanzishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jan 26, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haya jamani wenzetu Sauth Afrika wame amuwa kuanzisha wavuti itakayokuwa na kazi moja tu,ya kupokea majina ya walarushwa na mafisadi kutoka kwa wananchi na kuyatangaza hadharani majina hayo na kuwapeleka mahakani wote wahusikawanaharakati hao wameweka na namba za simu ili iwe rahisi kupata mawasiliano,kwani wanadai kuwa chama cha mh Zuma hakifanyi vyema ktk maswala ya ufisadije wanaharakati wa TZ mpooooozi? mmeona mifano hiyooooooooo?
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Duh hao wamechelewa kweli sisi kwetu tanzania tulisha Iweka zamaaani ila tu ndio kwanza inaanza kuota meno. We ukifika bongo ulizia JF
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    nilidhani bongo
     
Loading...