Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wavulana wengi hawawezi kudumu na mpz mmoja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jun 17, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wavulana wengi hawadumu na msichana mmoja kwasababu wanaona ukiwa na mpz mmoja ni ushamba na anakuwa ajakamilika means sio kidume cha mbegu lakini akiwa nao wengi ndio kdume cha mbegu,lakini mm naona ni ushamba wa mapenzi.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya nadhani wamesikia.
     
  3. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Inapendeza kuwa na mpenzi mmoja halafu inapunguza probability ya kukumbwa na magonjwa ya zinaa (STDs). Kinachowafanya wavulana wengi kulala mbele ni pale mabinti hao warembo wanapowafanya shamba la Babu, wanakinga sana mkono kiasi kwamba hizo invoice hazilipiki. Hatimaye wavulana huamua kutafuta mwingine mgeni naye akianza kukinga sana mkono anaachwa accordingly.

    Staili hii inaitwa Chipolopolo styale yaani Chipolopolo (Yule ndege wa Zambia Hajengi kibanda).
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kasumba na tamaa ikichagizwa na kutokuwa na hofu ya Mungu ndiyo kunaleteleza hiyo kitu ya wanaume kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja. Na siyo wanaume tu hata baadhi ya wanawake hujikuta wakiwa na mpenzi zaidi ya mmoja kwa sababu nilizoainisha hapo juu na nyinginezo mf. baadhi ya makabila kuendekeza tamaduni ya mafiga matatu, kucheza ngoma n.k
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unashauli nn kwa il?ndio baadhi ya wanawake wapo lakini point inabaki bado wavulana wanaongoza...
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweki inapunguza magonjwa lakin kwa nn bado iyo ali inaendelea na kauli mbiu yao n kidume cha mbegu,unashauli nn kwa ilo?
     
  7. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonyesha ww ni mmoja wapo, kwann usiseme aya bwana 2mesikia?na kama ni kweli punguza mshikaji sio inshu ni ushamba mtu wangu.
     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi naweza?
     
  9. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    ni bora kuishi bila mpenzi unakuwa safe zaidi kiakili kipesa na kimawazo!! kwani haya mambo yanaulazima Gani.after ku do what next? labda kama wataka watoto ndio u do tu,. aha!!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wapo wenye matatizo ya kufikiri ya namna hii,lakini ukijua heshima yako,hauwezi kufanya mambo ambayo anatakiwa kufanya mbuzi ambae hajui kipi ni kipi!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    na kweli ukiona kijana ametulia na mpenzi mmoja ujue kalogwa au kakaliwa kifedha,kimawazo na mpenziwe
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mbona wanadumu tu.Wewe ulipata wapi data hizi?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wavulana si vitoto vidogo vinavyopevuka ktk mapenz? Vile vi NJUKA VYA MAPENZI aka CHIPUKIZI WA MALAVIDAVI? Hawawezi kudumu kweli..
     
  14. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ebu tuelekeze msichana anayekaa na mvulana mmoja siku hizi ndio uwaseme wavulana, na kwanza kwanini wavulana na wasichana manake term hii huwa inatumika kwa under 20 muda ambao ni wa shule sio mapenzi!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na wanawake wenye kutupanga, ni vijike mbegu? Hapa kila jinsia inachit tu. Upo biased
     
  16. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ,ni tamaa ya fisi ,kumfata binaadamu ,kusubiria mkono uanguke apate chakula'' bcz ana hisi kwanini niji lock na demu huyu,? na pengine ata pata zaid ya yule kiuzuri ,
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    It Takes Two To Tango...
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya mawazo bado yana exist!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nashangaa!!
     
  20. s

    shoshte Senior Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na mwanamke mmoja inawezekana sana ni uamuzi wa mtu mwenyewe na mtazamo wake katika maisha
    the way the person value love and life
     
Loading...