Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanene sasa kulipa nauli za watu wawili kwenye ndege!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Jan 20, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vibonge Kuanza Kulipishwa Nauli za Watu Wawili Kwenye Ndege
    [​IMG]
    Mwanaume huyu kibonge alipigwa picha wakati wa safari yake mwaka jana kwenye ndege ya shirika la ndege la Marekani la American Airlines na kusababisha mjadala mkubwa kuhusiana na usalama wake kwenye ndege.Wednesday, January 20, 2010 7:03 AM
    Mashirika ya ndege ya KLM na Air France yataanza kuwalipisha nauli za watu wawili, watu wanene ambao wanashindwa kujibana kwenye siti moja.Watu wanene ambao hawaenei kwenye siti moja ya kwenye ndege watalazimika kulipa nauli za watu wawili iwapo watasafiri kwenye ndege za KLM na Air France.

    Msemaji wa mashirika hayo, Monique Matze, alisema kuwa watu wanene sana ambao hawatoshi kwenye siti moja watalazimika kulipia asilimia 75 ya nauli ya siti ya pili.

    Matze alisema kuwa uamuzi huo unatokana na sababu za kiusalama.

    "Inatubidi tuhakikishe kuwa mtu anaweza kujisogeza vizuri na abiria wote wanafunga mkanda ipasavyo kwenye ndege", alisema Matze.

    Watu ambao hawaenei kwenye siti moja watalazimika kufunga mkanda kwa kuunganisha mikanda ya siti mbili.

    Watu wanene wasiotosha kwenye siti moja watahakikishiwa kutengewa siti mbili watakazotakiwa kuzilipia wakati wa kununua tiketi.

    Sheria hiyo mpya itaanza kutumika kuanzia februari moja mwaka huu.

    Kiti cha ndege kawaida huwa na unene wa sentimeta 43 na kwa ndege za masafa marefu huwa na unene wa sentimeta 44.
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is fat discrimination! WE HAVE A RIGHT TO BE FAT
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    For your health "To be fat is not healthy!" Fat ur a**s!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wembamba dili kumbe
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapa ishu ni number of seats anazotumia.
    Kama ni mbili , automatically ni lazima azilipie zoe, short and clear!
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naisubiri sheria hiyo kwenye Dala dala bongo
    lazima pachimbike
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mh Mgana Msindai

    Mh John Komba

    Mh Dr Rev Rwakatare mpo?
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    jamani hii si kuadvertise gym's
    sasa tusio na uwezo ndege tusipande
    loh
     
Loading...