Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa west wana mtazamo tafauti kwa bikra!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sonara, Jul 10, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msichana anaposema yupo VIRGIN (BIKRA) tunaelewa nini au kunakuwa na maana gani?kwani ukingalia kwa undani utagunduwa ya kuwa watu wa west wanamtazamo tafauti na ule tulio nao hapa TANZANIA.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi mtazamo walionao watu wa west ni upi vile?
     
  3. p

    poison Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bikra kwa wa west ni yule ambaye hajazaa !!!
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    A person who has not experienced sexual intercourse. kwa mana nyingine hata kama atakuwa anatumia vile visaidizi :confused::confused:wao bado wanawaita VARGIN as long as haja experienced sexual intercourse.
     
  5. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ki nyumbani ni yule ambaye hajawahi kujamiiana toka amezaliwa,lkn inatia mashaka kidogo hii ya nyumbani coz huwa wana apply something but still tunasema wapo virgin,ooops i suggest nadhani ya west imetulia zaidi au mwaionaje wakuu.!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa ufafanuzi mkuu, binafsi kwa mtazamo nilionao, bikra ni mtu yeyote ambaye hajawahi kufanya kile kitendo kwa njia yeyote ile aidha kwa njia ya Punyeto (masturbation) au kwa kujamiiana.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280

    kwa hiyo kila bwana anayetembea na msichana ambaye hajawahi kuzaa anakuwa amemtoa bikira??
    yule aliyekuwa anainadi bikira yake kwenye intaneti na kununuliwa na lifanyabiashara lihuni la Kiitaliano alikuwa anauza nini?
    naomba ufafanuzi tafadhali.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280

    vipi wale ambao mbele hawajawahi ila mlango wa nyuma ndio sehemu yao ya buradani? Je na wao wanapata hiyo sifa ya ubikira, au tuwaitaje?
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mmhh confused!! Mi naamini wangu ni bikira kila ninapotaka kumrukia, baada ya shughuli ubikira wake unatoweka kwa muda na unarejea nikitaka tena!! In simple words, kila ninapokitaka naweka imani kuwa hakijawahi kuguswa na kiumbe/kiungo chochote duniani. Bila kuweka hivyo hisia zangu, jamaa hasimami hata kwa kengele!!
     
  10. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wa aina hii ndio wale wanaoelezwa katika jamii hata ukiwatia(waweka)katika chupa basi watatowa kidole nje.
     
Loading...