Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WATU Sita Wamepandishwa Kizimbani Mjini Singida, Kujibu Shitaka La Mauaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gumzo, Jul 17, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwita Waita (wa kwanza kushoto), akifurahi na wafuasi wa CHADEMA mahakamani mjini Singida, baada ya kupata dhamana ktk kesi ya mauaji.
    Na: Elisante John.


    Julai 16,2012.
    WATU sita wamepandishwa kizimbani Mjini Singida, kujibu shitaka la mauaji ya Mwenyekiti UV-CCM Kata ya Ndago Wilaya Iramba,Yohana Mpinga, katika vurugu zilizohusisha wafuasi wa CHADEMA na CCM.
    Wamesomewa shitaka hilo na mwanasheria mwandamizi wa Serikali, Neema Mwanda mbele ya hakimu mfawidhi mahakama ya Mkoa Singida, RuthMassam.
    Walioshitakiwa ni Manase Daudi (40), Williamu Elia (33), Frank Stanley (20), Charles Leonard (36), Tito Nintwa na Fillipo Edward (30), wakazi wa Ndago, Wilaya Iramba.

    Wamedaiwa kufanya kosa hilo Julai 14, 2012 saa kumi alasiri, katika kijiji cha Nguvumali, kwa kutumia mawe na fimbo.

    Hawakutakiwa kujibu lolote, kwa kuwa mahakama hiyo haina mamlaka kusikiliza kesi hiyo na itatajwa tena Julai 30, 2012.

    Pia kesi nyingine iliyosomwa na mwanasheria wa Serikali Seif Ahmad, imemhusisha afisa sera na utafiti wa CHADEMA makao makuu Waitara Mwita (37) mkazi wa jijini Dar-es-salaam, akidaiwa kutoa lugha ya matusi mkutanoni.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA http://moses-ayoub.blogspot.com/2012/07/watu-sita-wamepandishwa-kizimbani-mjini_16.html
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Makosa ya mauaji kumbe yana dhamana siku hizi?
     
  3. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    They have the audacity to smile?
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lema anasemaga 'msiogope, msiogope!'
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya mkuu tunashukuru kwa taarifa
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mambo haya yasingekuwa yanatokea iwapo watu wote tungekuwa na ustaarabu wa kuheshimu mikutano ya wenzetu. Tunapojenga utamaduni wa kufanya fujo katika mikutano ya wenzetu ndipo tunatengeza mazingira ya kudhuriana, na hilo ni jambo baya sana kwa amani tunayojidai kuwa nayo. Waliofanya fujo kwenye mkutano halali wa chama cha wapinzania wao nao wanatakiwa wahojiwe, na huenda pia washitakiwa kwa kuhatarisha maisha yao wenywe na maisha ya marehemu. yaani kesi hii iwahusishe pande zote mbili za ugomvi.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Si nilisoma jana hapa wanasema mnyika na dr mkumbo wangepandishwa nao kizimbani...hahaaa wajaribu waone kama ingekiwa rahisi...jk iliambiwa nchi haitatawalika ndo hivi sasa..pole mwanakwetu miaka mitatu iliyobaki ni kama karne hivi....
     
Loading...