Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watetea wa haki za binadamu waomba ushirikiano wa wenzao ulimwenguni kuhusu madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkweremkwere, Jul 13, 2012.

  1. m

    mkweremkwere New Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizata hivi punde ni kwamba watetezi wa hakinza binadamu wamewasilisha maombi kwa asasi za kimataifa zinazojihusisha na masuala ya haki za binadamu kuingilia kati mgogoro unaoendelea nchini kati ya madaktari na serikali. Chanzo cha kuaminika kinaendelea kutafuta nakala ya barua ya maombi hayo ambayo yanalenga kupata ushauri na kuibana serikali kurudi katika majafilianonna kupunguza ubabe. Tutaianika barua punde tu ikipatikana
     
  2. M

    Mwakalukwa Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Wabunge wa mabwepande watasema CDM ndo wanaowatafutia iyo sapoti.
     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Bora maana nchi yetu imekaa vibaya kwa sasa!
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nchi hii kila anayeongea ukweli na kutetea maslahi ya wengi anaambiwa ni mchadema!! Inaonekana cdm wanafaa kuongoza nchi hii kwani watatunufaisha wengi.
     
Loading...