Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wateja wa Voda na mahackers Leo!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by serious1, Sep 5, 2011.

  1. s

    serious1 Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niwape pole wateja wa Vodacom kwa adha wanayoipata...........to be honest is a very serious problem.leo nilipita Vodashop ya Ohio nikakuta idadi ya wateja kubwa mno na wengi wao mara wanapofika kwa mhudumu walikua wanaishia kuonyesha sms za kwenye inbox zao kwamba 'wameshinda pounds mia kadhaa' kutoka sjui nsn na ishu km izo..ikiwalazimu kuwasiliana na 'mtumaji' kwa maelezo zaidi jinsi ya kuipata iyo 'zawadi'..................mi sio msemaji wa Voda they know what to do

    kwa haraka haraka nimefuatilia kwenye mitandao na kupata hii link: Vodafone Website Knocked Offline by Hackers inayoonyesha kwamba jana website yao ilikua hacked ...sina uhakika kama vinahusiana!!

    othersiwe hongera zao kwa MD mpya............kwa wale mlioliwa poleniiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...