Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala wapenda sifa uhongwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 24, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Waziri wa Mambo ya Ndani 'Dk' Emanuel Nchimbi akivishwa shada la maua na kiongozi msaidizi wa dhehebu la dini ya kihindi ya Shri Swamirayan hivi karibuni. Nchimbi (mkristo) alikuwa mgeni rasmi kwenye sherehe ya uzinduzi wa msikiti. Mkristo na kuzindua msikiti wapi na wapi? Tukubaliane, jamaa hawa wanawaalika watawala wetu mafisadi ili kuwa karibu nao na kufanya mambo yao yaende. Ni Tanzania pekee ambapo jamii ya wageni inaweza kumilki uchumi na watawala. Kesho utasikia mhindi fulani haguswi hata akiingiza magendo au mihadarati ukiachia mbali wahamiaji haramu toka kwao.
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo jamaa "kahongwa" kitu gani? Mbona unazusha tuu, Mkuu? Lakini ni wazi anayechechemea na kuinama kwa unyenyekevu kati yao hao wawili ni nani. Hapa inaonekana kuna mtego fulani, wa aina ya "no-brainer". Halafu hizi "quads" za Nchimbi hadi ainame namna hiyo sijui zinatokana na mazoezi (labda kutokana na Uwaziri wake ulipoita wa Michezo) au "natural giftedness" aka "genes" za kuinamia na kusujudu Wakuu waliomzidi, so to speak.
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    OnemanArmyMan you are right. Nilikosea. Nilipaswa kuuliza kama hapo ni salama au si mazingira ya kuweza kuhongana. Nisamehe pamoja na wasomaji wengine.
     
Loading...