Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala mkae mkijua hata huku wapo!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Feb 4, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Napenda kuwakumbusha watawala wasione kwenye al jazzira wakona kama nikitu kisichowezeka kwetu!1wakae wakijua nguvu yaumba ndiyo njia mmbadala kwa kutafuta haki ya wanyonge iliyokaliwa kwa mabavu na madikiteta wakiafrica hivyo mjue na huku maandamano kama haya yatakuja ccm mkae mkao wakutoka madarakani kwa ni wananchi wamewachoka!!Huyo mzimu wa maandamano hauko mbali na Tanzania!Nakibaya zaidi halufu yake hipo ndani yanyumba!!
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2: Haya bwana. Ujumbe wanaupata lkn hawazingatii
     
Loading...