Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tusubirie mabadiliko makubwa haya yasasa nimwanzo wa uchungu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Apr 28, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Nawapa pongezi viongoz shupavu ktk bunge letu walio simama kunyoosha kidole kwa serikali, Mungu azidi kuwabariki na kuwa maisha Marefu sana. Mungu anampango mzito na Taifa hili nahil ni lazima liwe wazi sana. Wale walio wezi na mafisadi mwisho wao umefika zile Arobaini zimefika, namsishangae kuona mawaziri, wakurugenz wakipandishwa kizimban nakufilisiwa. Yes wamewatia watanzania hasara nakuwafanya watanzania niwajinga. The end has come.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...labda.
     
  4. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hakika ndugu, Mungu wetu anaita! Huu ni mwanzo, tena mdogo mno, lakini si wa kubezwa, ni cheche nzuri kuwasha moto, ni cheche kwa ajili ya machungu ya ukombozi. Jamani waafrika wenzangu wa Tanzania, tusidhanie kuwa ni mchezo rahisi kuleta mabadiliko, tujitoe kwa ajili ya watoto wetu, pia tusitarajie mtu kutufanyia, ila sisi wenyewe, kila mtu ana nafasi yake katika mabadiliko na aicheze sasa, tuzicheze effectively! Tusikimbie wala kukata tamaa pale machungu ya kuleta mabadiliko yanapoongezeka, kwani mwisho wake ni furaha ya kweli kwa watoto wetu! Tupite tu, kwani sisi ni sawa na dhahabu na moto! MAISHA NI FURAHA, KAMA HAIPO BASI NI UPUUZI MKUBWA, NA HAKUNA FURAHA YA MTU ILA WATU, NA FURAHA NI ILE YENYE MANTIKI YA UTU, yaani UPENDO. Mungu wetu anaita sasa, tuitike katika umoja na kuthubutu, yu tayari kutushindia. Sijawahi kuwa na furaha, hata yako haina msingi. Mungu wetu anaita!
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hoping for goodness is not even theologically sound. What am saying is that we shouldn't just sit and wait for goodness to come our way. With joint efforts let us fight even harder for this nation we love and for the prospect of our chilhren. Our good prayers will then complement our efforts.
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Watz sijui nani aliwaloga hadi mtuchagulie hii kilaza! Pitiable fella!
     
Loading...