Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunazidi kuwa makatili kwa raia wenzetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Apr 17, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kwa sirikali hii, cjui hao wahusika kama watashughulikiwa. Ila nina uhakika huyo muhindi mmiliki wa hilo disco atapewa ulinzi ili ndg na jamaa wa marehemu wasimdhuru. RIP dogo.
     
Loading...