Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunasubiri nin kuwasiaidia wabunge wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 20, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuwachia wabunge watusemeeee tuuu na sisi tumenyamaza mawaziri wanaendelea kudunda kila mbuge anaye siamama anaongea mpka anataka kupasuka na pesa ili fisidiwa si yetu watanzania mim nadahan kukaa kimya ni kuwavunja moyo sana tena sna wabunge watu wnye moyo mzuri
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Umesema ukweli. Watanzania huwa tunapenda kufanyiwa kila kitu. Wengi wamekaa wanaangalia utafikiria wako kwenye nyumba ya sinema.
     
  3. w

    warea JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtawalaumu watanzania mpaka lini? Mafisadi wamehakikisha watanzania wachache wanaweza kujua kinachoendelea. Wangapi wana internet? Kuna TV au redio yoyote ya wapinzani?
     
Loading...