Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuamue: Uhaba wa Mafuta NEVER AGAIN!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichwat, Oct 24, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna dalili za kile kikundi kurudia mgomo wa kuuza mafuta. Lakini kwa kiasi kikubwa chanzo cha tatizo ni Watanzania wenyewe kwa kuwa na sura zinazosomeka 'tufanyie lolote'
     
  2. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hivi kiburi hiki wanapewa na nani????
    au ndiyo wale wanaotoa michango mikubwa
    kwenye kampeni za uchaguzi mkkuu ktk chama
    tawala, kiasi ambacho wanakuwa na jeuri ya
    kumkaripia mkuu wa nchi asipotii matakwa yao?

    ndiyo hawahawa waliokuwa wanachakachua mafuta, serikali iliwashindwa ikaamua kupandisha bei ya kerosene ili kunufaisha busmen, na kuumiza walio the poor wengi wanaotumia kerosene

    aaaaaaaaah!!!!!!!! SERIKALI YETU WAKATI MWINGINE INAKERA JAMAA!!!!, YYYUUUUUU!!!!!!!!!!!
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kiburi wanapewa na sisi watanzania.
     
Loading...